• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

chạy ok đó.vừa flash song.hikira thấy thế nào

thêm menu 4x4 đc không nhỉ:-?

Mình dùng từ lúc bản V2 mới up tới giờ rất hài lòng :D Bạn kitafung nói là bản gốc k thể mod menu 4x4 đc,mình cũng thử chép file menu 4x4 vào rùi nhưng k có tác dụng gì :( mình thích bản gốc ở điểm pin trâu + chỗ kết nối mạng có hỏi trước còn C6 thì mình chọn 1 lần là nó mặc định luôn

khoa1989

Mình dùng từ lúc bản V2 mới up tới giờ rất hài lòng :D Bạn kitafung nói là bản gốc k thể mod menu 4x4 đc,mình cũng thử chép file menu 4x4 vào rùi nhưng k có tác dụng gì :( mình thích bản gốc ở điểm pin trâu + chỗ kết nối mạng có hỏi trước còn C6 thì mình chọn 1 lần là nó mặc định luôn

uh hôm trước dùng bản của vunguyen thấy cũng ok.nhưng kết nối không đc hay lắm.giờ mới text bản này mà

duquocchi

Chắc tối về chiến thử xem thế nào, kết cái khoản "ít các nhân hóa" của chủ thớt=D>

kitafung

ừa đấy bạn không nói mình cũng không để ý cái âm lịch.quên không mod thêm rồi.sax

Bạn có mod âm lịch cho FW gốc không ? Bản âm lịch của mình không chạy được trên fw52 :<

khoa1989

Bạn có mod âm lịch cho FW gốc không ? Bản âm lịch của mình không chạy được trên fw52 :<

không để ý nên chưa tìm bạn ah.không biết mấy cai của c6 sang có đc không nhỉ
ah mà 8hs ở đâu nhỉ mình đếm có 7hs ah

Khoaaaa

Active Member
Theo mình biết thì ở ngôn ngử eng sẻ ko có âm lịch,mà mấy bản này lại chưa có vi ,chắc ko tích hợp dc đâu,fw gốc chưa có cách mod bố trí menu nha
Khoa19:mình tải clip đuôi flv,có khi nào bị fần cứng ko ta,trình nhạc lâu lêu chọn bài củng báo lỗi hoặc trơ trơ ra,fải restarts ,có ai bị giống vậy ko

kitafung

Theo mình biết thì ở ngôn ngử eng sẻ ko có âm lịch,mà mấy bản này lại chưa có vi ,chắc ko tích hợp dc đâu,fw gốc chưa có cách mod bố trí menu nha
Khoa19:mình tải clip đuôi flv,có khi nào bị fần cứng ko ta,trình nhạc lâu lêu chọn bài củng báo lỗi hoặc trơ trơ ra,fải restarts ,có ai bị giống vậy ko

Mình chưa chạy file flv bao giờ, toàn dùng IDM tải về theo chuẩn mp4 rồi resize lại để xem thui. Trình nghe nhạc cũng ổn định không có lối gì cả, máy mình nghe nhạc 2 ngày rồi không bị lỗi hay treo gì hết bạn à. Có thể bạn cài nhiều soft quá gây xung đột.

Hikira

File FLV mình vẫn xem ầm ầm bạn àh ^^ nghe nhạc thì đêm nào mình cũng nghe cả,k có lỗi gì hết,chắc máy bạn nó k yêu bản cook này rùi hehe

Khoaaaa

Active Member
Thank các bạn,giống như kita nói có thể là xung đột hoặc lỗi fát sinh khi jaf,hì chắc thử bản mác sờ pia của pro kid xem,ko ổn sẻ về lại bản này

thanhtam18

ban co the add mod ban phim qwerty 4*11 ko?va neu co the cho them ovi maps 4.6 thi that tuyet voi!a minh gop y chut!ban co the lam mot ban co hieu ung xoay ngang duoc ko?

Khoaaaa

Active Member
Bàn fím 4 hàng thì pm heonho,nhưng mình nghĩ chắc chưa có mod cho fw gốc đâu,ovimap thì đây là bản gốc mới nhất ko lẻ vẩn chưa cập nhật sao,mình ít dùng map nên ko cài=>ko biết,effects thì càng lắm càng tốn ram bạn à

OverYou

Bro đã xóa các thư mục hệ thống trong thẻ nhớ trước khi JAF chưa? Xóa thư mục E:\private, E:\resource, E:\sys ...??? Nếu ko xóa mấy cái này đi trước mỗi lần JAF thỳ xung đột máy là cái chắc ;;)

drhuy81

Cái này là bản original nha bạn không phải C6 đâu nhé. Hôm nay vừa làm xong thì phải về để đi chợ nấu nướng nên không ngồi lại up cho anh em được. Mình xin khất lại ngày mai. Đến công ty mình up liền.

Hình của bạn xinh quá. Mình sẽ jaf bản này xem sao.

Khoaaaa

Active Member
Over:thank bạn,tất nhiên là mình đều chuẩn bị kĩ lưỡng tất cả trước khi jaf,nhưng lần đó mình vừa jaf vừa mở filefox,mà máy ở net thì yếu,chắc chúng nó ''đập lộn'' dành ram,máy 58 của mình đang nạp hồn nên dính vài thứ tàn dư ý mà,hihi,mà củng có thể là do nâng ver ,thôi kệ đi
Kita ngum cú đưa tiếng việt vào thế nào rồi bạn,bản sau bạn cho fonts nokia pure vào dc ko,và effects defaut nửa,ok?

Khoaaaa

Active Member
Làm j có kid ơi,bạn fát hiện ở bàn fím nào,bạn nói fát mình test ngay,ko có,cả ở số và chử củng ok

Status
Không mở trả lời sau này.