• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

natan

phần quick office thì mình không biết nhưng còn chữ cái lớn trong lít nhac thì bạn kéo ngay cái thanh kéo thì sẽ xuất hiện thui

Anther1991

Bạn nắm thanh cuộn kéo mới có chữ cái. Quick office là bản dỏm đó, mua mới xài full được, trong khi bạn có thể tìm bản cr@ck để cài.

MrAV

Help!!! 5k8 không up dược Fw V50

Các bác giúp e với....! Con 5k8 của e đang dùng Fw V40, máy đã hack.. Em up Fw mới, tải về bình thường.. Nhưng khi cài đặt thi ko đc. Nó báo phiên bản không thich hợp..:cry::cry: Em up bằng *#0000#:(:(:( Vậy là sao hả các bác.. Giúp e với....:cry::cry::cry::cry::cry:

lenz

mình cũng bị như vậy. nhưng up =NSU thì lại đc. bạn thử lại xem sao

damhiep

Copy thư mục patches vào thẻ nhớ nha bạn, như vậy sẽ không bị văng nữa :)

getbackers

Nhấp nhấp nút nguồn nha bạn, đừng để máy khởi động nha ! Bạn thử xem sao nào

Detected P-KEY: 9000CC7D
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Found
Init usb flashing...
Reading flashid...
CMT: 004000EC <=> Flash ID not in database
APE: 00000000 <=> Flash ID not in database
Done!
Nhưng vẫn khống thể chọn phone list được, vẫn trắng xóa, ... Vô vọng - -

MrAV

Bác nào chỉ cho cái Topic hướng dẫn up Fw = NSU.. hay = Jaf vớ.. E gà.. Ko biết làm kiểu j cả...:M

bocapgiay

có ai bị lỗi như em ko, cái phần chỉnh độ rung của máy khi chọt vào màn hình có 3 nấc (1,2,3)
máy em chả hiểu sao để nấc 1 nó vẫn mạnh như nấc 2 , còn nấc 3 thì nhất

em quen để nấc 1 cho đỡ tốn pin mà h để 1 cứ như 2 ý. Có ai giống em ko

galabuon

mình sau khi chọt quen, để nất 0 - ko rung. hôm nào mà cook fw khác có rung là bắt đầu ko quen, phải tắt :D

moment_musical

Có bạn nào sau khi up fw mà dùng đc HS vodafone k? tình hình là sau khi cài cả 2 HS ỏange và vodafone của bác jackpham thì chỉ dùng đc mỗi ỏange =((.

minhtri9798

Detected P-KEY: 9000CC7D
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Found
Init usb flashing...
Reading flashid...
CMT: 004000EC <=> Flash ID not in database
APE: 00000000 <=> Flash ID not in database
Done!
Nhưng vẫn khống thể chọn phone list được, vẫn trắng xóa, ... Vô vọng - -
Format cứng rồi flash lại thử đi bạn

bocapgiay

cấi nẳy do fw5.0 nó như vậy bạn ah.Mức 1 rung mạnh như mức 2 hồi fw4.0

mình dùng bản 4.0 thì thấy mức 1 rung rất nhẹ, nhẹ hơn hẳn nấc 2, làm sao có chuyện do FW được bác :|

vậy thì nó sinh ra cái nấc 1 nấc 2 để làm j`

minhtri9798

mình dùng bản 4.0 thì thấy mức 1 rung rất nhẹ, nhẹ hơn hẳn nấc 2, làm sao có chuyện do FW được bác :|

vậy thì nó sinh ra cái nấc 1 nấc 2 để làm j`

ý bạn ấy nói là mức 1 fw 50 = mức 2 fw 40 ý, mà rung đúng là mạnh hơn thiệt

bebivodoi

nghe có vẻ vô duyên nhưng mấy bác up dùm e dong link của ban V50 dùm e cái, có hack rùi và có TV nha, chu mỗi ng` 1 dòng váng đầu quá, và chỉ mình cách up về phone luôn nhé,,,,,,,,, thank ae trước

bebivodoi

vậy chứ e cop mấy cái bản cook thì đơn giản hơn ak, chỉ việc dowload về máy la đã dc up ban FW mới toanh ???????

LeMyChinh

nghe có vẻ vô duyên nhưng mấy bác up dùm e dong link của ban V50 dùm e cái, có hack rùi và có TV nha, chu mỗi ng` 1 dòng váng đầu quá, và chỉ mình cách up về phone luôn nhé,,,,,,,,, thank ae trước

vậy chứ e cop mấy cái bản cook thì đơn giản hơn ak, chỉ việc dowload về máy la đã dc up ban FW mới toanh ???????

X-( quá vô duyên nên mới nói được như thế và post bài kiểu này
gộp lai 1 bài thôi.
và ra ngoài tìm xem cái jie` bạn yêu cầu cũng có hết.chẳng nhẽ bạn muốn người ta tổng hợp lại 1 bài rùi post vào đây cho bạn thui trong khi bên ngoài cũng có hết
lười thì cũng lười vừa thui chứ.sao ko liện hệ `1 người rùi bảo người ta tới bạn đưa phone và PC cho up cho bạn luôn cho nhanh khỏi mất công đọc nữaX-(

Status
Không mở trả lời sau này.