• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

MaKimLien

Member
Quản lý chi tiêu của bạn đây.Mình tính là việt xong up lên luôn nhưng có 1 số văn bản dịch xong khi vào phần mềm vẫn là tiếng anh.Đã tìm nhiều cách nhưng vẫn không được.Nếu bạn thích pm cho mình mình gửi file rsc mình dịch cho.Còn bây giờ mình để nguyên bản Eng cho bạn.biết đâu dân làm ăn buôn bán khoái Eng hơn.
http://vietup.com/file.php?id=1544

tranphilong009

sao cài phần mềm tăng tốc gprs ,edge ,etc...vô nokia 7610 mỗi lần minh nhấp vô tăng tốc là bị out ra hoài! ai biết xin chỉ giáo gium thanK!

DreamLand

sao cài phần mềm tăng tốc gprs ,edge ,etc...vô nokia 7610 mỗi lần minh nhấp vô tăng tốc là bị out ra hoài! ai biết xin chỉ giáo gium thanK!

Mình dùng N70, chọn Tăng tốc xong thì không bấm thêm nút nào nữa, nếu bấm thì thỉnh thoảng cũng bị out :D

gocmobile

Mình tải về cài đặt ra mà không thấy gì cả.Chán wá.Bạn co pm powerlock cho mình xin.Thank

MaKimLien

Member
Thích

Gocmobile: Phía trên đã bao gồm 15 screensave tải về istall xong phải cài đặt nữa bạn vào Tools/Themes/Options/Edit/Power save chọn SagarSaver thay vì time and date nhé :D

tuanhien98

BÁc nào có icon firefox cho opera mini ko share em với. Thấy bên v3 mod đẹp quá. Mà icon.Aif cũng đc. MOd thấy bài viết sai thì move nhá, đừng del.

leminhhai111

BÁc nào có icon firefox cho opera mini ko share em với. Thấy bên v3 mod đẹp quá. Mà icon.Aif cũng đc. MOd thấy bài viết sai thì move nhá, đừng del.
em trai qua box ung dụng việt hóa kiếm pm Siêu Icon của AnhTam về sài . trong đó có tới 1 trăm mấy chục icon đẹp tha thồ mà lựa . thích icon nào thì chỉ việc chọn icon đó. Còn kg thì em trai up cái hình cũa icon mà em trai thích lên đây.

tuanhien98

@leminhhai :Bộ siêu icon cuả a tám e dùng lâu rùi nhưng mà chỉ có một số ít, ko có icon firefox, vì trình độ có hạn làm mấy cái icon nó vẫn có viền trắng do tạo mặt nạ ko đạt như yahoo, firefox nên muốn xin các cao thủ. Máy tính e chết Main nên dùng mobile ko up ảnh đc. các bác giúp e nhé.
@dreamland: thanks cài nåy cu~ òy :D

DreamLand

@leminhhai :Bộ siêu icon cuả a tám e dùng lâu rùi nhưng mà chỉ có một số ít, ko có icon firefox, vì trình độ có hạn làm mấy cái icon nó vẫn có viền trắng do tạo mặt nạ ko đạt như yahoo, firefox nên muốn xin các cao thủ. Máy tính e chết Main nên dùng mobile ko up ảnh đc. các bác giúp e nhé.
@dreamland: thanks cài nåy cu~ òy :D

AIF FireFox nè bạn :D ........................

tuanhien98

Đây là hình ảnh a hải nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.