• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

kakiko

Ai share giúp mình pm
Smart setting trên 6681 đã crack ... (^ ^ bản 1.14 việt hóa ko dùng được)
Và Office suite ...
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Ai share giúp mình pmSmart setting trên 6681 đã crack ... (^ ^ bản 1.14 việt hóa ko dùng được)Và Office suite ...Thanks
Bạn qua Box Việt hóa tìm xem nhé ! Có cả mà :)

kakiko

mình thấy font này đẹp quá
bạn nào có share mình với ^ ^!

thanks before

tronghieulee

pác nào biết cái softwave là aimesprite làm logo mạng á.Em cài nó rồi xóa logo mạng thay vào 1 cái hình.Bây h em không muốn cài cái hình đó nhưng không cách nào xóa được.Remove cái soft nó cũng không mất cài hình đã thay vào logo.Ai biết chỉ em sớm nhất nha.7610.

JuRay-Duan

pác nào biết cái softwave là aimesprite làm logo mạng á.Em cài nó rồi xóa logo mạng thay vào 1 cái hình.Bây h em không muốn cài cái hình đó nhưng không cách nào xóa được.Remove cái soft nó cũng không mất cài hình đã thay vào logo.Ai biết chỉ em sớm nhất nha.7610.

Remove soft song thì khởi động lại máy sẽ mất cái logo đó nhé bạn .

tainhachay

Active Member
có bác nào biết có phần mềm nào biến đt thành WC không? em kiếm đc mấy cái chất lượng kém quá

voquoccuong

em bị mất2 files từ điển Việt-Việt 30MB với từ điển Anh-Việt của mdict,bros nào có thì cho em đi
em search trên 4rum mà links die hết cả,,hix

voquoccuong

các bạn trên 4rum còn fw mới nhất của n70 k,up lên cho mình đi,mình up ofl lại chứ mạng nhà mình lúc có lúc ko,lỡ đang up mà rớt mạng thì khổ nữa

bstrongsytbl

bstrongsytbl đang có chuyện khẩn cấp cần sự cầu cứu của các Anh Em đây! xin các pro hướng dẫn cách sử dụng dịch vụ vyke cho điện thoại nokia E52 với! rất mong được sự giúp đỡ!

hailua90

bstrongsytbl đang có chuyện khẩn cấp cần sự cầu cứu của các Anh Em đây! xin các pro hướng dẫn cách sử dụng dịch vụ vyke cho điện thoại nokia E52 với! rất mong được sự giúp đỡ!

E52 bác phải qua bên s60v3

namx3k0

Mấy anh cho e xin phần mền ghi âm không giới han cho n70me với.E search mà ko thấy đâu.Thanks.E lên bằng điện thoại nên ko nhấn thanks đc.

namx3k0

Ko.Ý của e là pm ghi âm ko giới hạn cơ.Chứ ko phải là pm ghi âm cuộc gọi.Tại e ko biết tên pm đó nên ko thể search đc anh ạ!A giúp e nhé.Thanks A!

DreamLand

Ko.Ý của e là pm ghi âm ko giới hạn cơ.Chứ ko phải là pm ghi âm cuộc gọi.Tại e ko biết tên pm đó nên ko thể search đc anh ạ!A giúp e nhé.Thanks A!
hic Sao bạn không Test thử đi nhỉ :| Đúng với yêu cầu của bạn rồi đó :D

Mình đang cần tìm phần mềm quản lý profile cho máy 7610 giống phone alarm của windowmobile hoặc phần mềm báo cuộc gọi nhỡ, tin nhắn chưa đọc. Bác nào có cho mình xin hoặc cho mình tên phần mềm cũng được. thank.

Loay hoay một hồi tìm được phần mêm remind, post cho bác nào cần tìm giống mình.
http://www.mediafire.com/?zme4zhhzzjo

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.