• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

kakiko

ai giúp mình
share file phát âm tiếng anh (Eng.dat) của từ điển mditch với, tìm đi tìm lại không có ... hix

longxech2

Thank bác jimmyvn88 đã trả lời nha.
Cho e hỏi có phần mềm nào xoay ngang màn hình ko,e đang dùng 3230.

jimmyvn88

Thank bác jimmyvn88 đã trả lời nha.
Cho e hỏi có phần mềm nào xoay ngang màn hình ko,e đang dùng 3230.
Mình nhớ hình như cũng có đấy, trên 4rum đã post rồi nhưng mình chưa test bao giờ bạn search thử xem

phunganhv

Cho mình hỏi mình đã cài bản smart movie 4.01 này ngon lành rồi nhưng vẫn o chạy được đuôi flv là bị sao vậy?Khi vào toàn bị báo lỗi"không có mã cho định dạng này:"avc1"".Xin chỉ giúp.Cảm ơn nhiều

JuRay-Duan

Cho mình hỏi mình đã cài bản smart movie 4.01 này ngon lành rồi nhưng vẫn o chạy được đuôi flv là bị sao vậy?Khi vào toàn bị báo lỗi"không có mã cho định dạng này:"avc1"".Xin chỉ giúp.Cảm ơn nhiều

Flv có 2 lọai bạn àh, kô phải cá nào cũng đọc đc đâu.

Bạn có thể dùng totalconvert để convert lại sẽ đọc đc, chúc vui vẻ. !

dannytuan

Mong duoc giup do!!

Hien tai em dang dung N72 Black. Em thay co 1so flash rat hay va dep mat. Nhung em ko biet co the dung flash lam man hinh cho\ duoc ko ah? Neu duoc mong ae chi dum em.
Em thay co phan mem SajiOSv4 cho N72 nhung em chi onl bang dt nen ko dowload dc. Mong ae dinh kem file dum em lun ah.

Xin loi ae vi bai viet ko da^'u. Nhung con N72 cua em k danh dau duoc. Mong ae thong cam !!!

có ai giup mình việt hóa cái úng dụng này với cảm ơn rất nhièu em không thể đưa trưc tiếp ứng dụng này lên đươc nó ở địa chỉ wap.3gtv.net vao và tải bản cho s60v2 và viêt hóa giúp em với em cảm ơn

tu2179

cho mình hỏi muốn xóa file mà xplore ko xóa được thì làm thế nào. Và remove ứng dụng ko xóa đc( đang mở, đóng lại ko đc => removing failed)

hihoha

Well-Known Member
cho mình hỏi muốn xóa file mà xplore ko xóa được thì làm thế nào. Và remove ứng dụng ko xóa đc( đang mở, đóng lại ko đc => removing failed)

Thường Xprore ko xóa đc thì mình dùng trình ql mặc định của máy xóa nếu vẫn ko đc thì chắc chỉ format thẻ(bạn nên copy tất ra pc trừ cái ko xóa đc rồi chép lại sau cho đỡ mất công cài lại ud).
Còn remove ko đc do nó đang chạy thì dùng trình q.lí có chức năng kill tắt ud rồi remove là ok thui.

tu2179

Cho mình hỏi cái file jad là ntn. Thấy nhiều cái trò chơi nó đính kèm cả jar và jad:-/

phuonxinh

Cho mình hỏi cái file jad là ntn. Thấy nhiều cái trò chơi nó đính kèm cả jar và jad:-/

File . Jad là một dạng rút gọn của file jar, nó chứa link để tải bộ cài đặt java đầy đủ từ trang chủ . Nếu gamhay ứng dụng chủa đồng thời jar và jad thì bạn nên cài đặt bắng file jar cho nhanh

kakiko

mình dùng ucweb thấy vào một số forum xem ảnh, nhưng ko hiện, có phải là do đây là phần mềm tiết kiệm dung lượng gprs cao nhất có thể nên ảnh sẽ ko load dc?
Dùng soft lướt web nào trên s60v2 thì hiện được đầy đủ dung lượng ảnh ? hay video?

Thangnd31082

mình dùng ucweb thấy vào một số forum xem ảnh, nhưng ko hiện, có phải là do đây là phần mềm tiết kiệm dung lượng gprs cao nhất có thể nên ảnh sẽ ko load dc?
Dùng soft lướt web nào trên s60v2 thì hiện được đầy đủ dung lượng ảnh ? hay video?

Dùng UC Việt hóa là ngon rồi , muốn hiện ảnh bạn vào phần cài đặt , chỗ "Ảnh động Gif" chọn "hiện" nhé

hoanguylong

cho mình hỏi mấy pro với:
mình là máy n82, mình chuyển fonts cho máy
mình lỡ coppy file fonts vào C/resource/fonts
thành ra bây giờ fonts của máy không chuyển về mặc định được nữa
mấy pro giúp mình với
thaks nhiều

DreamLand

cho mình hỏi mấy pro với:
mình là máy n82, mình chuyển fonts cho máy
mình lỡ coppy file fonts vào C/resource/fonts
thành ra bây giờ fonts của máy không chuyển về mặc định được nữa