• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

cái đó anh có mà nảy giờ kiếm hoài chưa ra tạm thời em trai thử cái này coi vừa ý kg ? http://vietup.com/file.php?id=1608 có gì anh kiếm lại cái kia sau vậy. Mà nếu anh kg nhầm thì em coi lại coi hình như cái hình đó là giao diện mà người ta mod lại đó chứ kg phải icon đâu ne. Giống giao diện ud lick thanks của DL quá à

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

cái này nhìn giống IE hơn,híhí, nhưng có lẽ làm phiền a rùi. E đợi a đấy. Khi nào làm xong a post lên nhé a.

leminhhai111

cái này nhìn giống IE hơn,híhí, nhưng có lẽ làm phiền a rùi. E đợi a đấy. Khi nào làm xong a post lên nhé a.
Anh kiếm hoài mà nó đâu mất tiêu rồi:D thôi em lấy cái này sài đở đi cũng là hàng chính hiệu firefox đó ne:D http://vietup.com/file.php?id=1611

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

Cái này ở siêu icon anhtamhcm cũng có mà anh. CÁi chính là e thk cái molizafirefox con cáo đó cơ! thanks a rất nhiệt tình nhé.

namx3k0

Mấy a có soft nào mà khi người khác gọi mình mà nghe được nhạc từ trog thẻ nhớ mà không cần bắt máy.Kiểu như nhạc chờ đó.Có cho e xin.Thanks!E dùng n70

phuonxinh

Dùng thử cái Phone-Pilot-1-50-s60v2 này đi. Bạn convert lấy đoạn nhạc thành file *. Amr rùi đổi tên nó cho giống với tên của đoạn nhạc trong E/ system / apps/ phonepilot. Chép đè nó vào đó là xong

gocmobile

Cho mình xin pm xem ảnh rescoview fiên bản mới nhất với.Nếu có việt hóa thì càng tốt.Thank nhiều.

manhcuongst

Mình đang dùng N70.Khi mình dùng Opera mini 5.0 kết hợp với VNI bộ gõ tiếng Việt thì cứ vào chình sửa bài viết hay viết bài thì bị Out.Không hiểu sao.Mong mọi người giúp đỡ

MaKimLien

Member
Version nào là mới nhất thế. V 5.0 đã mới nhất chưa vậy bạn.Mà bạn đang dùng Version bao nhiêu.Bản DreamLand vừa maketing là Version mấy vậy?

DreamLand

Bản này Eng nhé, phiên bản mới nhất của V2 là 4.31.1 và sẽ ko có mới hơn nữa :D
RescoViewer
Chép RSc bản Việt hóa của SymPViet ở trên vào để có Tiếng Việt tương đối thôi nhé, vì một số Lang nó nằm trong App.

BABY2010

Mình mới tham ja diền đàn. Ai biết làm sao để việt hoá 1 phần mềm thì pm júp mình nhé

onelove27

các bác cho em hỏi cách tắt tiếng camera của E71 bằng RomPatcher như thế nào vậy.em thấy có hưỡng dẫn 1 bài những tìm mãi ko ra

Status
Không mở trả lời sau này.