• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 CFW C6V20 FINAL FULL FIX by Ntv_79 - Cập nhật Link Apps [05.04.2011]

Ntv_79

Bác Ntv_79 ơi, Bác làm ơn xem lại các bản Mod của bác gần đây rồi làm quả Kết thúc của KẾT THÚC đi bác, em mới tập chơi, thấy có bản mới thì up mà bản mới up thì ok nhưng xong rồi ko chạy được. Em đau hết cả tim vì hồi hộp. Bác làm quả FINISH đi.
( Hình như bác bỏ quên topic này rồi ):-??

Bỏ rơi đâu bạn vì đã OK và final rồi mà! Có 2 bản: bản ngày 2.4 và bản rút gọn theme anh em đều đã test và khẳng định OK. Mình cập nhật lại link trong bài số 1. Vì dùng ổn quá và chưa có gì mới nên chưa có bản mới thôi. Đang tính quay lại bản gốc N97.

linhdung90

Bác NTV79 mod 1 bản gần với bản gốc đi ... cho nhẹ nhàng...chỉ cần có roompatch là a em tự cài được các soft khác rồi ... nhờ bác nhé... ^^^

sao mình copy data vietmap rồi mà nó vẫn bị out, mình đã xài bản ngày 12/4 của bác ntv_79, xin bác hướng dẫn cài lại vietmap. Cám ơn bác nhé.

vuchicuong123

sao mình copy data vietmap rồi mà nó vẫn bị out, mình đã xài bản ngày 12/4 của bác ntv_79, xin bác hướng dẫn cài lại vietmap. Cám ơn bác nhé.

bạn lên trang chủ vietmap dow dữ liệu về copy vào thẻ thu mục vietmap dẻ ở thư mục gốc trong đó có 3 thư mục có sãn rồi vào vietmap chay ok

leonrain

em Flash phiên bản này mà bị dead phone ... em có Flash lại FW gốc bằng dead phone mà không đc ... anh chỉ giáo vài đường em cứu cái dt của em với ... :(

bạn lên trang chủ vietmap dow dữ liệu về copy vào thẻ thu mục vietmap dẻ ở thư mục gốc trong đó có 3 thư mục có sãn rồi vào vietmap chay ok
Bạn ơi, hướng dẫn rõ chút được ko? mình tìm thư mục gốc ko thấy gì hết đó. hướng dẫn cụ thể cho mình nha. Cám ơn bạn.

handsomedn

Diễn đàn N97 giờ sôi động quá! Chúc bác NTV_79 có nhiều bản cock hay hơn nữa cho anh em dùng Symbian cảm ứng như N97 được nhờ!
Một thời N97 đã xa!

Ntv_79

Bạn ơi, hướng dẫn rõ chút được ko? mình tìm thư mục gốc ko thấy gì hết đó. hướng dẫn cụ thể cho mình nha. Cám ơn bạn.
Bạn vào trang chủ vietmap down dữ liệu mới nhất cho V5 về, giải nén và copy folder: vietmap vào bộ nhớ 32G

satthumuhn1

Bạn vào trang chủ vietmap down dữ liệu mới nhất cho V5 về, giải nén và copy folder: vietmap vào bộ nhớ 32G

bác cho em hỏi kinetic bản này mượt ko àh? :D
bác chỉ em kinetic là file nào để em tách ra cook vào N97mini của em với :p

OverYou

bác cho em hỏi kinetic bản này mượt ko àh? :D
bác chỉ em kinetic là file nào để em tách ra cook vào N97mini của em với :p

Ặc! Đi đâu cũng hỏi xin Mod này Mod kia :( Tui chẳng nói cho bro biết Mod nào là Trượt rồi sao?

nvh2981

Member
Ặc! Đi đâu cũng hỏi xin Mod này Mod kia :( Tui chẳng nói cho bro biết Mod nào là Trượt rồi sao?

chao bạn!hình như topic này bạn khá rành,xin cho hỏi khi mình download bản beta 4 về gồm có 7 file như giải nén chỉ có 1file có lỗi
vậy thì mình có cách gì để giải nén được

Hic, mình đã copy vô ổ 32gb rồi, sao đó mỡ vietmap lên load một hồi nó out ra luôn. Còn cách nào nữa ko anh ntv_79, mình đã cfw lại mấy lần vẫn bị tình trạng như vậy?:(

Ntv_79

chao bạn!hình như topic này bạn khá rành,xin cho hỏi khi mình download bản beta 4 về gồm có 7 file như giải nén chỉ có 1file có lỗi
vậy thì mình có cách gì để giải nén được
Download lại rồi giải nén lại xem bạn nhé!

Hic, mình đã copy vô ổ 32gb rồi, sao đó mỡ vietmap lên load một hồi nó out ra luôn. Còn cách nào nữa ko anh ntv_79, mình đã cfw lại mấy lần vẫn bị tình trạng như vậy?:(

Kiểm tra lại dữ liệu bạn copy vào có đúng đời máy không? Cái folder vietmap ý!

nvh2981

Member
cam ơn bạn! bản final 2.04 rất tuyêt!!!màu sắc đẹp hơn bản gốc,hiệu ứng hay

minhthang772

a Ntv_97 a có thể nghiên cứu mấy bản cho ae 5530 ko a diễn đàn mình 5530 ít bản cfw quá

nvh2981

Member
hình như bản 2.04 của bạn Ntv_79 là ổn định nhất.hy vọng những bản sau này của bạn có thêm cột sóng 4G thì hay biết mấy.

Ntv_79

hình như bản 2.04 của bạn Ntv_79 là ổn định nhất.hy vọng những bản sau này của bạn có thêm cột sóng 4G thì hay biết mấy.
Cái đó bạn tự thêm vào đi. Mình không thích fake lắm nên ko đưa vào!

nvh2981

Member
Cái đó bạn tự thêm vào đi. Mình không thích fake lắm nên ko đưa vào!
bạn có file cột sóng 4G không cho mình xin,để mình bỏ vào xem sau.file avkon2.mif không chuẩn dể dính lỗi lắm.cam ơn!!!!