• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

mylove90

Banned
Anh Minhthang oi. Jup em cài phần mềm ngage mới nhãt với. Em cài toàn báo update erro. Vậy làm sao đây.

MinhThang

Manager
Anh Minhthang oi. Jup em cài phần mềm ngage mới nhãt với. Em cài toàn báo update erro. Vậy làm sao đây.

Update erro là đã có 1 bản trên máy của bạn, bạn phải gỡ bỏ nó đi mới cài được, hoặc chọn bản thấp hơn hay cao hơn bản bạn đang cài.

volamaster00

Mình dã hackphone bàng helo0x rôi. Mình đã thử tải fần mềm tu ngage.com về cài đặt nhưng mà cứ báo update erro. Ai giúp mình cài phiên bản ngage mới nhất này với
Bạn đã làm theo các bước như mình nói ở trên chưa ? Cái lỗi "Update Erro" này có thể là do bạn đã cài 1 bản N-gage nào trước đó rồi, sau đó bạn xóa ko kỹ ( thằng N-gage này rất khó xóa kỹ !), trường hợp này thì bạn phải Format máy sạch sẽ rồi cài bản của mình vào xem !
sao mình cài đi cài lại nó vẫn cứ hiện lên mấy cái bong bóng & chữ N-gage rồi out luôn, ko cài được bất kì game nào cả. Mình dùng 6120c, firmware 7.01, hack= helloOX 1.03, có ai chỉ mình cách cài được ko
Bạn thử cài bản mình Up ở trên chưa ? Đã có bạn cài được bản của mình cho máy 6120c rồi đấy !

Chỉnh sửa cuối:

balder

mình cài rồi, lần này bị out ngay khi vào icon, thấy lóe lên cái bảng N-gage rồi out ra luôn. À mà cài N-gage installer xong thì restart lại hay cài cái fix rồi restart vậy, mình cài cái fix trước nhưng ko được, có phải tại HelloOX ko vậy

volamaster00

mình cài rồi, lần này bị out ngay khi vào icon, thấy lóe lên cái bảng N-gage rồi out ra luôn. À mà cài N-gage installer xong thì restart lại hay cài cái fix rồi restart vậy, mình cài cái fix trước nhưng ko được, có phải tại HelloOX ko vậy

Bạn nên xóa toàn bộ N-gage bản cũ, sau đó Format máy, rồi mới cài bản N-gage khác để tránh gặp lỗi cho tới khi tìm được bản phù hợp cho máy thì thôi !
Thân !

balder

Mình cài được rồi. Mình format máy rồi cài cái bản anh Miinhthang cho chạy ngon lắm, full luôn. Cảm ơn tất cả anh em đã giúp đỡ

HuyChung

Mình cài được rồi. Mình format máy rồi cài cái bản anh Miinhthang cho chạy ngon lắm, full luôn. Cảm ơn tất cả anh em đã giúp đỡ

[ full luôn ] Là thế nào hả bạn. tất cả games bên trong N-GAMES có full không? nếu chỉ cần cài mỗi bản ấy thôi mà full được tất cả thì bạn chỉ mình cài với.

volamaster00

[ full luôn ] Là thế nào hả bạn. tất cả games bên trong N-GAMES có full không? nếu chỉ cần cài mỗi bản ấy thôi mà full được tất cả thì bạn chỉ mình cài với.

Cái này nghe như bạn muốn " hờn trách " ai đó thì phải ?:-/
Muốn Full tất cả thì "Impossible" bạn à !:p

balder

Ặc. Sau khi mình cài thành công N-gage, mình cài lại mấy pm mà bị mất khi format như Ucweb, lichvannien, X-ploer, Python...và vài game java thì lại ko vào được N-gage, remove hết,chỉ còn Rompatcher vẫn ko được,format máy thì ok. Hình như nó bị xung đột với mấy cái pm của mình thì phải. Chẳng lẽ giờ mình phải chấp nhận chỉ cài cái N-gage thôi sao, có ai giúp mình với

volamaster00

Ặc. Sau khi mình cài thành công N-gage, mình cài lại mấy pm mà bị mất khi format như Ucweb, lichvannien, X-ploer, Python...và vài game java thì lại ko vào được N-gage, remove hết,chỉ còn Rompatcher vẫn ko được,format máy thì ok. Hình như nó bị xung đột với mấy cái pm của mình thì phải. Chẳng lẽ giờ mình phải chấp nhận chỉ cài cái N-gage thôi sao, có ai giúp mình với

Cái vụ này thì lần đầu tiên mình mới nghe !
Bạn thử hỏi các Pro khác xem !

Gelrazer

Bác volamaster up N-Gage v1.40 1557 Repack này qua 4shared dùm em. Dùng đt ko download đc,thanks bác.
Ae nào giúp cũng đc. Thanks all.

Gelrazer

Àh. Mà bác Volamaster dùng 5630 có cài đc Resident Evil Full ko ? Nếu đc bác cho em link game đó nhe. Ck@ck luôn nhe bác.

Gelrazer

Chỉ cần cài cái N-Gage link 4shared của bác,tìm game CờRắc rồi vào là chơi luôn hả bác !
Mà cái RE trong 4rum mình là link MFire nên potay bác àh. Phiền bác down rồi up lên 4shared dùm em game đó.

kykiske79

Mà sao kô cài UC 6.3 vào mà down MF hả bạn. Có UC 6.3 thì down Mediafire là thích nhất rồi còn gì.

Gelrazer

Mình mới dùng S60v3 nên còn nhiều thứ gà lắm,phải học hỏi thêm bạn àh.^^