• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

volamaster00

Mình dùg N95 8G, lên hẳn trang chủ down N-Gage về thì thấy đúng là bản 1.40 (1557) này luôn. Cài One và Bounce full luôn, chơi ngon lành khi Disable rom. Vậy sao bạn trên bảo kô chơi đc 2 game đó ở bản này nhỉ :|

Cái này là mình nói chưa rõ bạn ạ !!:(
Máy mình thì chơi 2 trò này ko được, dù cho có tải từ trang chủ N-gage !!:-/

phongisme02

em cần mua key game N-gage. ai pán pm = SMS vào số 0904085191. cái pác trước em mua key giờ em gọi vào số đó ko gọi được.

TomRyan8891_2009

Mình dùg N95 8G, lên hẳn trang chủ down N-Gage về thì thấy đúng là bản 1.40 (1557) này luôn. Cài One và Bounce full luôn, chơi ngon lành khi Disable rom. Vậy sao bạn trên bảo kô chơi đc 2 game đó ở bản này nhỉ :|
bản n-gage chưa fix mà chơi được cả game n-gage full 100% , bác làm sao mà tài thế ạ , hướng dẫn cho em được không ?

kykiske79

:| tài j đâu bạn mình dùng điện thoại vào trang chủ N-gage down phần mềm N-gage về cài (máy mình là n95-2, bản mìh down về là 1.40 1557 hình như đúng là bản của chủ topic up phía trên) trước khi cài thì xóa n-gage có sẵn trong máy đi (lúc xóa xog khi vào mục Application vẫn còn icon tên là game, cứ kệ nó kô sao cả) cài xong vào N-gage rồi thoát ra để nó tạo mục n-gage trong ổ E. Sau đó vào Apply rom. Rồi mình down game n-gage trong topic N-gage của bác lehungphien về copy vào mục N-gage trong ổ E. Vào N-gage là nó cài đặt, xong rồi ra disable rom để vào chơi kô bị lỗi. Mặc dù game có chữ Trial nhưng thực chất là full rồi. Nhiều bạn cứ thích cài thêm patch để xóa chữ Trial nhưg mình cứ để nguyên kô muốn cài thêm lại sinh ra nhiều lỗi. Mà game One kô phải mình cài phát ăn ngay đâu, lúc đầu mình cài khoảng 7 game xong cài thêm One thì bị lỗi File corrupt lúc install. Sau khi phá đảo mấy game mình del bớt game đi thì mới cài đc One. Bạn cứ cài khoảg 5game thôi chơi hết thì xóa đi cài tiếp cho đỡ bị lỗi.

nxhoang90

test cài chơi ok , mà lúc cài game nó tự cài lun hử taz ,hok cho chọn nơi cài , vd như C hay E
máy test : n95 8gb

nobuhiro

àh AE cho xin cái bản cài đặt trên Web N-gage với:| lên đấy down không có cái nào dành cho N5700 down thử bản của N81 cài vào nó không hiện Icon N-gage, hình như không đúng Version(lúc cài đặt nó chạy nhanh y như file nhẹ 50kb ý). Ai có bản nào thích hợp cho xin với nhé( ko phải bản CraÇk nha AE) Thanks!!!

volamaster00

test cài chơi ok , mà lúc cài game nó tự cài lun hử taz ,hok cho chọn nơi cài , vd như C hay E
máy test : n95 8gb

Lúc cài N-gage Installer thì bạn chọn cài ở thẻ nhớ ( nếu có), còn lúc cài game thì nó cài luôn vào thẻ nhớ bạn à !

nxhoang90

ủa zị à , hèn rỳz , trước mình cài game n-gage của BiNPDA thì nóa cho chọn 2 cái , 1 là ổ C , 2 là ổ E , chắc version mới hok có ,hìhì

giangvungtau

có ai giúp mình tí.mình vừa mua con nokia 6710 về,hack và cài ngage phiên bản này,khi cài game vào giờ chỉ chơi được 3 game là cao.game brother in arm ko chơi được,ko biết vì sao,nó cứ báo lỗi Kart exet.. trước đây mình xài n76 chơi rất ngon.hay do con 6710 này kén game ngage

volamaster00

ủa zị à , hèn rỳz , trước mình cài game n-gage của BiNPDA thì nóa cho chọn 2 cái , 1 là ổ C , 2 là ổ E , chắc version mới hok có ,hìhì
Đúng đó bạn à, bản mới này nó tự động cài game luôn vào thẻ nhớ, chắc nó kìa cũng biết là ai mà chẳng cài vào thẻ nhớ !!:))

có ai giúp mình tí.mình vừa mua con nokia 6710 về,hack và cài ngage phiên bản này,khi cài game vào giờ chỉ chơi được 3 game là cao.game brother in arm ko chơi được,ko biết vì sao,nó cứ báo lỗi Kart exet.. trước đây mình xài n76 chơi rất ngon.hay do con 6710 này kén game ngage
Chắc là máy bạn ko hợp với bản này rồi, bạn thử kiếm bản khác cài nhé !:)

mình vừa cài xong chơi ok tren n95 8g nhung sao cu vao la bao dòng chữ ''unable to read game datbase!(eror -1)'' giúp mình bỏ dòng chũ đó nha

hi mình đa giải quyết dc vụ này roi . jo choi rất ok.. nhưng không biết dc lâu k? vi trươc mình cũng dùng 1 bản choi full dc 1 thòi jan bị mo icon game k choi dc nũa .hy vong bản nay ok

NSeripro

Bản này dùng rất tốt, mình cài trên N78 fw 30.011, lấy game từ topic game n-gage BinPDA cài vào chạy ok, chỉ cần extract ra PC file *.n-gage rồi chép vào máy, cài và chơi thôi, không cần phải làm như hướng dẫn bên đó vẫn đc game full. Hiện giờ bị lỗi exec 3 games brother in arm, space impac chạy bt, các game khác chưa test, hy vọng ko có lỗi

nttuan93

Em down fifa08 về giải nén ra file .exe thì bây giờ làm sao để chơi đc hả các bác.

balder

sao con 6120 của mình cài vào xong, ấn vào icon N-gage, nó hiện ra cái installation rồi out luôn là sao vậy. Có phải do thiếu ram ko các bạn