• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage_Installer_v.1.40.1557_Repacked. Lựa chọn nơi cài đặt N-gage !!

giangvungtau

sao con 6120 của mình cài vào xong, ấn vào icon N-gage, nó hiện ra cái installation rồi out luôn là sao vậy. Có phải do thiếu ram ko các bạn

vậy là bị lỗi bạn àh,xóa rồi cài lại nhé.nếu thiếu ram nó sẽ hiển thị memory full,delete some data

hoangngocdung

Mình cài vào nó báo lỗi bạn a?ma làm sao để xóa chương trình ngage mặc định của máy vậy?

balder

sao mình cài lại 3 lần, mà vẫn bị out mình cài game block breaker,cứ installing là out. Mình hack = helloOX 1.03, firmware 7.02

Gelrazer

Chủ topic hướng dẫn Hack dùm 5630 đi.Mình đang dùng nhưng Hack mãi chẵng được.Hướng dẫn cụ thể và post link download tất cả game n-gage mà bác đã play full nhé.Tks.

giangvungtau

Mik hack dùi mak. Bằg helloox 2.02 mak cài xog xuôi chà có jh cả.

bạn nói chẳng có gì nghĩa là sao???bạn cài xong thì vào rompatchs bật apply và add to auto xong.tắt máy khởi động lại và chờ vài giây cho máy chạy rompatchs.nếu vào lại rompatchs mà thấy 2 vòng tròn chuyển qua màu xanh dương là oke.bạn có thể cài được mọi thứ

kauchunho

Cài xog chả có jh, k co icon. Mak? Ngỉa là sao. Trc khi cài ngage thì đóg rompatcher lại. Cài xog ngage mới bật lại rompatcher ah?

tidus38

Mình đã thử cài bản này cho E75 đã hack nhưng chỉ chơi đc 4 hôm thì biểu tượng game mờ đi và ko vào đc nữa.Bạn xem có cách nào trị đc ko giúp mình cài đặt full game n-gage cho con E75 này phát.thank bạn nhiều!!!

mylove90

Banned
Ai giúp mính vấn đề này với. Hiên tai mình đang xài n81 v21. Phần mến ngage là 1.20.1511. nhưng mình cài chi dc có 5, 6 game ngage full dc thôi. Còn lại toàn báo file crroputel ji do. Vây phai làm sao dây.

volamaster00

Sorry anh em, lâu mới ghé DĐ !

Chủ topic hướng dẫn Hack dùm 5630 đi.Mình đang dùng nhưng Hack mãi chẵng được.Hướng dẫn cụ thể và post link download tất cả game n-gage mà bác đã play full nhé.Tks.
Hack 5630 rất dễ bạn à ! Đầu tiên bạn cần phải có Cer và Key của máy bạn, bạn có thể nhờ anh em tìm giúp trong DĐ. Khi đã có file Cer và Key thì bạn Sign file Hello Ox2.03 rồi cài đặt vào máy là OK ! ( Có gì cứ hỏi tiếp )
Cài xog chả có jh, k co icon. Mak? Ngỉa là sao. Trc khi cài ngage thì đóg rompatcher lại. Cài xog ngage mới bật lại rompatcher ah?
Icon của nó nằm trong mục Ứng dụng đó bạn thử tìm xem ! Khi cài cái bản trên của mình thì các bạn phải Apply All Patch trong Rompatcher, và khi đã cài xong thì các bạn Disable All Patch, sau đó tiến hành cài game N-gage vào là chơi được thôi !
Anh chơi được những game gì thế, hcho em biết được ko :)
Game N-gage thì tùy vào mỗi đời máy mà có thể chơi được các game khác nhau, bạn down các game N-gage đã được Cr@ck trong DĐ và cài thử nhé !
Mình đã thử cài bản này cho E75 đã hack nhưng chỉ chơi đc 4 hôm thì biểu tượng game mờ đi và ko vào đc nữa.Bạn xem có cách nào trị đc ko giúp mình cài đặt full game n-gage cho con E75 này phát.thank bạn nhiều!!!
Có khả năng bạn đã quên thao tác "Disable All Patch " như mình nói ở trên ! Trường hợp này bạn thử gỡ ra cài lại, ko được nữa thì Format máy rồi cài lại thử xem !
Ai giúp mính vấn đề này với. Hiên tai mình đang xài n81 v21. Phần mến ngage là 1.20.1511. nhưng mình cài chi dc có 5, 6 game ngage full dc thôi. Còn lại toàn báo file crroputel ji do. Vây phai làm sao dây.
Máy bạn đã Hack chưa, bạn thử cài bản của mình xem sao !

mylove90

Banned
Mình dã hackphone bàng helo0x rôi. Mình đã thử tải fần mềm tu ngage.com về cài đặt nhưng mà cứ báo update erro. Ai giúp mình cài phiên bản ngage mới nhất này với

balder

sao mình cài đi cài lại nó vẫn cứ hiện lên mấy cái bong bóng & chữ N-gage rồi out luôn, ko cài được bất kì game nào cả. Mình dùng 6120c, firmware 7.01, hack= helloOX 1.03, có ai chỉ mình cách cài được ko