• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Mod & edit Voyager Home Screen (vHome)

zangkoi88

Sắp noel rồi các bạn nhỉ, làm tặng ae theme noel nè. Chúc một mùa giáng sinh vui vẻ :X
Only 320x240 make by me.
Chú ý: Để 1 hàng icon và 1 hàng icon để 6 ứng dụng nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?chwat3cm6q2i0iz[/DOWNLOAD]

asakurakai

Sắp noel rồi các bạn nhỉ, làm tặng ae theme noel nè. Chúc một mùa giáng sinh vui vẻ :X
Only 320x240 make by me.

Click here to enlarge
240x320 có ko bro ! khổ lắm tìm mãi . . .

prettyboy247

Only 320x240 make by me.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?chwat3cm6q2i0iz[/DOWNLOAD]

bác có thể sửa dùm mình file theme.xml cho có thể để hình đông 2.gif được ko?cảm ơn

Versace

Đã bạn nào test thử theme Green Luxury và Page Curl chưa ? Mình tải về chọn 2 theme đó dùng thì V-home bị reset liên tục phải tháo pin. Có bạn nào bị lỗi giống của mình ko ? Mình dùng nokia 6720.

Bo0Bo0

Đã bạn nào test thử theme Green Luxury và Page Curl chưa ? Mình tải về chọn 2 theme đó dùng thì V-home bị reset liên tục phải tháo pin. Có bạn nào bị lỗi giống của mình ko ? Mình dùng nokia 6720.

Bạn dùng vhome phiên bản nào..down đúng màn hình chưa?

zangkoi88

bác có thể sửa dùm mình file theme.xml cho có thể để hình đông 2.gif được ko?cảm ơn

thích hình động noel chứ gì, mình khuyên ko nên dùng, tốn pin lắm. Nt là đẹp rồi. Trưa nay post cho ae theme tết nguyên đán nhé.

Versace

Bạn dùng vhome phiên bản nào..down đúng màn hình chưa?

Thì v-Home 3.96. máy mình 6720 màn hình 240x320 mà. Hjc không hiểu sao lại bị vậy nữa. Dùng những cái mặc định của 3.96 thì không sao hết.

prettyboy247

Thì v-Home 3.96. máy mình 6720 màn hình 240x320 mà. Hjc không hiểu sao lại bị vậy nữa. Dùng những cái mặc định của 3.96 thì không sao hết.

theo mình thì 2 cái theme mà bạn dùng ko tương thik với màn hình máy bạn,nên bị nháy2 vhome liên tục đó,chọn kiểu khác sẽ ok ngay

kiepdollar

Mình thấy cái này khá đẹp nhưng tự nhiên cái Time màu đen xì làm hỏng hết cả nếu để giống thế này thì đẹp
attachment.php

Nhưng cái này nên để 2 hàng bar trong suốt và in hình icon như gương nhìn sẽ đẹp hơn vì bên trên nó cũng trong suốt mà bên dưới đen nên màu phối không hợp lắm

vonhuanh5

sao mình cài theme này ko đc bạn nhỉ,bạn test trên máy nao,mình dùng e71 gần cài song baó lỗi ko thể cài đặt

Mình dùng E61i bạn àh, mình cài thấy bình thường mà bạn.

Chỉnh sửa cuối:

trieu94

Bác có thể thay đổi cái đồng hồ Analog này
thành Digital HTC

được không vậy bác? Thanks trước
Download

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

phiền bác sửa dùm e cái icon thời tiết dịch sang bên phải một chút sao cho ông mặt trời ở giữa cái vạch kẻ như hình bên dưới của theme này sao cho cân đối với hoặc có thể bảo dùm e chỉnh size ở chỗ nào để e sửa,ko như thế này hơi lệch pha ko đẹp lắm,thank bác

Chỉnh sửa cuối: