• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Mod & edit Voyager Home Screen (vHome)

hth2813

Chổ này chắc là đẹp nhất rồi nè

chữ hochiminh city vẫn ăn vào mặt trời, cho nó xuống để không ăn vào icon thời tiết thì hoàn hảo =D>

prettyboy247

bác nào có theme của 320x240 trong suốt up lên cho a e dùng tạm đi,mấy cái trên ko trong suốt khó chọn hình nền was

Bo0Bo0

Theme BACK

khung tạo by nt2boy88 Thanks

Vừa test thử theme này của bạn..rất đẹp của mình Ha noi thi k mất chữ gì hết
CHủ yếu là tin tức và cộng đồng bạn lược bỏ à mà mình k thấy hiện gì hết
logo mạng cũng bỏ lun hả bạn..
Mình thử làm 1 nhắc nhở entry cho ngày hôm nay nhưng cũng k thấy hiện..hix..nghĩa là ngoài hình bạn chụp thì sẽ k hiện thêm được gì khác
@ mà sao đồng hồ của mình số k to như của bạn nhỉ,cả thời tiết nữa

zangkoi88

Dạo này mình rất bận sẽ làm tặng ae một bộ cài vhome 3.96 mod thời tiết rất nhiều theme đẹp được siêu tầm, chỉnh sửa và tự viết. Chỉ cho mà 320*240.

zangkoi88

Anlog vista make by me only 320x240. :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zbci6llb53vhhvq[/DOWNLOAD]

Android anlog make by me only 320x240. :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?rea62oik21k2517[/DOWNLOAD]

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

android_hero_v1.2 320x240 :))

[DOWNLOAD]
http://www.mediafire.com/?zvap36osxrthf6l[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

hth2813

cái theme android đẹp vãi. Chủ thớt làm icon 1 hàng còn hàng trên của icon thay thế bằng feed news được không ạ. THanks nhiều :D

zangkoi88

cái theme android đẹp vãi. Chủ thớt làm icon 1 hàng còn hàng trên của icon thay thế bằng feed news được không ạ. THanks nhiều :D

được nhưng thôi. mình thấy để như thế đẹp hơn là để thêm cái feed :))

hth2813

được nhưng thôi. mình thấy để như thế đẹp hơn là để thêm cái feed :))

bạn ơi nếu không mất nhiều thời gian thì bạn làm giúp mình được không. Theme đẹp quá nhưng mà mục đích chính dùng vhome của mình là đọc feed của cnn :(

zangkoi88

mai tặng bạn theme khác ngon hơn.đầy đủ các tính năng todo, lịch, tin tức, 2 dòng icon. Mình làm xong theme nào la mình để y chang khi post và ko thích chỉnh sửa nữa bạn à. Thông cảm nhé.

kiepdollar

android_hero_v1.2 320x240 :))

[DOWNLOAD]
http://www.mediafire.com/?zvap36osxrthf6l[/DOWNLOAD][/QUOTE]

Link die bác ơi ! Thanks , Công nhận topic chất lượng !

prettyboy247

Bạn leminhhai111 ơi, bạn có thể sửa giúp mình cái theme HTC này được không, mình biết là cái theme này bây giờ ít ai dùng, nhưng mà mình rất thích nó, lúc trước mình tìm trên diễn đàn cái theme này đã được sửa rồi nhưng mà mình không thích lắm vì nó không có cái tin tức, vì vậy mình đã sửa cái theme HTC mặc định, nhưng mà mình thêm cái ngày tháng năm vào thế chổ cái thứ không được, ở trên cái báo nhiệt độ đó bạn, mong bạn cố gắng sửa giúp mình, với lại nhờ bạn xóa luôn cái ô lịch ở bên góc trái màng hình đó bạn, cho máy màng hình ngang nha bạn, Mong bạn cố gắng làm giúp . Cảm ơn bạn rất nhiều.

cho mình xin cái theme bạn đang dùng này được ko?theme có icon hok phải theme v-home đâu,thank

leminhhai111

Bạn leminhhai111 ơi, bạn có thể sửa giúp mình cái theme HTC này được không, mình biết là cái theme này bây giờ ít ai dùng, nhưng mà mình rất thích nó, lúc trước mình tìm trên diễn đàn cái theme này đã được sửa rồi nhưng mà mình không thích lắm vì nó không có cái tin tức, vì vậy mình đã sửa cái theme HTC mặc định, nhưng mà mình thêm cái ngày tháng năm vào thế chổ cái thứ không được, ở trên cái báo nhiệt độ đó bạn, mong bạn cố gắng sửa giúp mình, với lại nhờ bạn xóa luôn cái ô lịch ở bên góc trái màng hình đó bạn, cho máy màng hình ngang nha bạn, Mong bạn cố gắng làm giúp . Cảm ơn bạn rất nhiều.

Của you đây , nhửng chổ you sửa là của m.hình 240 x 320 ;kéo xuống nửa mời tới m. hình 320 x 240