• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

daituongquan

sợ mấy bạn ấy so sánh core mắc công hỏi nữa. vì core update của bình 24 update nó có dung lượng nhỏ hơn.

b0m_lx

sao k dùg nữa a bờm :(( mất 1 nhân tài.

anh có làm đc gì đâu mà nhân tài
từ giờ test fw trông cậy hết vào em đấy
em test chuẩn và khá tốt :D
có gì anh pm cho em nhé :D
send nick yahoo qua cho anh cái

masda

Xài cả tuần nay thấy rất tốt, ko thấy có lỗi gì. Chỉ có điều hình như pin hết hơi nhanh.
Cho hỏi : ko quyét các hình ảnh, video,..trong HideFolder. Vậy còn Secret dùng làm gì thế?

belove212

anh có làm đc gì đâu mà nhân tài
từ giờ test fw trông cậy hết vào em đấy
em test chuẩn và khá tốt :D
có gì anh pm cho em nhé :D
send nick yahoo qua cho anh cái

:(( buồn thật. Yh e : maimai_nho1nguoi e tên thông :)) a là người post game good :\

b0m_lx

sao thế bom?chuyển sang đt j thế:))chúc mừng lên đời mới nha:D
mình mới mua c6 01 :D
chia tay 5530 cũng buồn lắm
nhưng mình sẽ ở bên v5 k qua bên ^3

:(( buồn thật. Yh e : maimai_nho1nguoi e tên thông :)) a là người post game good :\

ai làm gì mà buồn :))
sang tuần anh đi học rồi
chắc k thẻ post bài và game nhiều như trước
thời gian cũng hạn chế
anh buzz yahoo rùi :D

nhoxkyo97

thế là lại mất 1 poster cho 5530 rùi.:D :D YH! kũa em là: nhox_khung1997 . kóa gì em test phụ choa. hỳ. nói test chứ thực ra chã làm đc gì. :)) =))

b0m_lx

thế là lại mất 1 poster cho 5530 rùi.:D :D YH! kũa em là: nhox_khung1997 . kóa gì em test phụ choa. hỳ. nói test chứ thực ra chã làm đc gì. :)) =))

:)) k post nhưng k topic 5530 nào là k có mặt mình :))
ps : có vụ gì hay thì mượn máy vợ test :))