• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

taothephong

em cung bi may lan do anh,hinh nhu do keo nut khoa phim lau qua. chi keo xuong 1 cai thoi xong buong ra lien dam bao khong bi ( sr dang o ngoai tiem net,may khong co vietkey)
mình thử kéo nhanh hay chậm j vẫn bị thế,k hỉu sao.h đang JAF thử lại coi có bị k nè:D

vuongcoc001

mọi người xài bản này có thấy nhanh hết pin hơn so với các bản đã dùng qua ko ???

mình hỏi ý kiến thôi nhé :)) đừng có dìm hàng đấy

daituongquan

ruler và mod lim dim 3 file txt. là đèn và màn hình
đem ra cook vào cfw khác thì không chạy .
tức là còn file khác liên quan.
share thì chủ thớt sẽ không share đâu/ mod khủng độc quyền mà

b0m_lx

ruler và mod lim dim 3 file txt. là đèn và màn hình
đem ra cook vào cfw khác thì không chạy .
tức là còn file khác liên quan.
share thì chủ thớt sẽ không share đâu/ mod khủng độc quyền mà

oan tui quá hix
tui có biết gì đâu , pm anh Bảo ý

daituongquan

sory chủ thớt nhe. hihi.
lấy mấy file đó côk vào cfw của bình 24 thi lỗi. không biết là những file nào nữa , a e nghiên cưú phu mình với

Asutaka

ha, lâu rùi ko đụng tới dụ flash này, bác chủ cho hỏi bản này xài v20 hay 40 vậy, xài core nào và cho link lun nhé,tks

daituongquan

Bom_lx cho mình hỏi phím media bar không truy cập được vào photo thì fix như thế nào vậy ? những file bào qui định thanh xpressmusic để mình fix lại. bây giờ làm xong thì xuất hiện lỗi đó. tìm mãi mà fix không được

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Bom_lx cho mình hỏi phím media bar không truy cập được vào photo thì fix như thế nào vậy ? những file bào qui định thanh xpressmusic để mình fix lại. bây giờ làm xong thì xuất hiện lỗi đó. tìm mãi mà fix không được

bản này có bị lỗi đó đâu nhỉ :-?

daituongquan

ae dùng core c6v40 là được. cũ mói đều ok . core mới vẫn tốt hơn. jaf core mới up ngày 26/6 chạy ầm ầm.
không phải bản này bị lỗi đó mà mình hỏi để fix lại của mình với core gốc của bình.
xuất ra được hệ thống đèn rồi khi mod vào thị bị lỗi phím xp không vào được photo thôi.
Bản của a bảo thich nhât là mod đèn và java, photo 1.01 thêm vào mà không lỗi phím xp. còn các mod còn lại thì bình thường trên diễn đàn đã có, hình như chưa thêm mod pin so sánh thì giống cfw gốc cảu binh24 lắm. ( có lẽ binh24 đã mod pin rồi nên không thêm hay sao??????)

minhthang772

mình mới chỉnh sửa bản này lại 1 chút xóa hết các theme mặc định và các ứng dụng ko cần ,hiệu ứng iphone, 1 theme white, spiwe hd, mod 3*4&2*6, mod nhạc bunrieucua ai thích thì mình share cũng định cook lại bản gốc của aT-hcm với icon anna ae thấy sao

Chỉnh sửa cuối:

thay_fet

Member
bác nào biết chèn mấy cái mặt cười vào rom hướng dẫn em với,tiện thể hướng dẫn em cách làm giảm độ sáng màn hình xuống tối như của fw gốc nhé.thanks

ThanhTungHT

Active Member

Sao từ hum qua tới giờ người này cứ hỏi về phím cứng thế? Bản này ko bị lỗi...Hay là đang hỏi cho bản nào bị lỗi? Thấy trên diễn đàn đang có 1 bản bị lỗi đúng như bạn nói...

ChanYue

dùng frMediaToolbar.dll của máy nào nó chạy đc là ok, hoac down bản fix madiatoolbar từ blog binh24. mấy thằng bik mà chảnh kệ xác nó đi, tụi nó vậy ah

b0m_lx

Sao từ hum qua tới giờ người này cứ hỏi về phím cứng thế? Bản này ko bị lỗi...Hay là đang hỏi cho bản nào bị lỗi? Thấy trên diễn đàn đang có 1 bản bị lỗi đúng như bạn nói...

uh thấy nghi nghi thằng này rùi :-?
có mỗi 1 bản trên 4rum bị lỗi này thôi :-?

viethan2

uh thấy nghi nghi thằng này rùi :-?
có mỗi 1 bản trên 4rum bị lỗi này thôi :-?

Bạn biết thì chia sẻ cho người ta với.Còn ko có thì thui ,nói như vậy dễ mất đoàn kết quá.

ThanhTungHT

Active Member
Bạn biết thì chia sẻ cho người ta với.Còn ko có thì thui ,nói như vậy dễ mất đoàn kết quá.

Ko phải đâu bạn... Chia sẻ với nhau thì Ok...Nhưng chẳng ai lại đi xin Mod kiểu này..." Bản này lỗi... Cho hỏi Fix như thế nào vây???"
Nhưng rõ ràng là nó ko lỗi... Cái gì cũng thế... Nên cần sự chân thành đầu tiên... Với bản thân mình cũng thế... Rất nhiệt tình giúp đỡ các bạn...Nhưng gặp kiểu coment kiểu này...Ko tránh khỏi nghi ngờ... Như kiểu là "Lấy của người khác về,đổi tên và bảo là của mình ấy.."Mong bạn đừng hiểu nhầm nhé ^^

masda

cũng đúng nhỉ, nếu xin mod thì chỉ cần nói "Mình mod cái đó bị lỗi hoài, cho mình xin mod của bạn, để về mình cook lại xem sao. Thanks bạn nhiều"
Zậy là zui zẻ đôi bên rùi :D

daituongquan

mấy cha ơi con fix bản gốc. nên bị lỗi, tại vì bản này theo cá nhân mình thì thấy chậm nên mới có ý định fix bản gốc.
frMediaToolbar.dll trong bản này và bản gốc giống nhau ,mình dùng phần mềm so sánh thì thấy thế.
khi đưa mod fix lim dim vào bản gốc thì bị lỗi phím ấy. đền thì nó sáng ngon lành như bản này.
có lẽ mình xin lỗi tất cả mọi người vì sử dụng lời lẽ không được vui lòng mọi người.

masda

Sẵn tiện cho hỏi cái mod chuyển cache từ C sang E mod vào có gây lỗi gì ko vậy?