• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

hungdaica1

anh em diễn đàn ơi giúp tôi với.tôi làm tát cả theop hướng dẫn rồi nhưng đến đoạn bật nguồn tôi nháy mấy cái thì bị đẩy ra.thế là bị sao hả bạn.mình mất 1 tuần rồi mà vẫn chưa được

hungdaica1

tiện anh em cho hỏi 5530 giờ có fw 52.0.007 dùng có ra gì không.đã ai up thử chưa

masda

Đang chĩnh lại mod pin mới mod củ ko tương thích với V40 này khi nào xong sẽ gữi cho các bạn nhé (khi nào rãnh mình mới tranh thủ làm............Thân)
Tuyệt vời, sẽ chờ đợi bản fix pin

Asutaka

Đang chĩnh lại mod pin mới mod củ ko tương thích với V40 này khi nào xong sẽ gữi cho các bạn nhé (khi nào rãnh mình mới tranh thủ làm............Thân)

tin này hay wa, lại sắp có bản mới vọc :D

daugiang1987

Xong cả rồi đấy đầy đủ các mod mới nhất, hiệu ứng galaxy s2 nữa cho oách luôn. mà anh em đâu cả rồi nên ko share link đc, ai muốn test thì tối pm nhé....................