• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

M4_Vu0ng_001

bạn nào có cái mod add photo browser vào trình xem ảnh thì share mình với được không>>>???
ah,cho mình xin luôn hình khởi động,tắt máy của bản này được không,thấy có bạn bảo đẹp>>??

Yozoom

Lúc mới flash trình phát nhạc máy em đọc nhạc tại folder sounds được,nhưng sao tối nay em vào trình phát nhạc nó báo lỗi rồi quét nhạc lại nhưng không tìm thấy nhạc thế mấy anh?

belove212

Lúc mới flash trình phát nhạc máy em đọc nhạc tại folder sounds được,nhưng sao tối nay em vào trình phát nhạc nó báo lỗi rồi quét nhạc lại nhưng không tìm thấy nhạc thế mấy anh?

E:music bạn

ganang1234

e thấy bản này rất good,cảm ơn a Bảo và các cộng sự nha!!! nhưng e thấy bản này sạc pin nhanh và hết cũng nhanh....hjhj^^!

b0m_lx

đọc nhạc ở E:/Music nhé

masda

e thấy bản này rất good,cảm ơn a Bảo và các cộng sự nha!!! nhưng e thấy bản này sạc pin nhanh và hết cũng nhanh....hjhj^^!
Tôi cũng thấy vậy. còn lại tất cả đều rất tốt

minhthang772

sẵn nhờ a Bảo xoá hết theme mặc định đi với mấy cái ứng dụng thừa nha Boom

minhthang772

với theo tôi a Bảo cho 1 theme mặc định giống như ông dangquy như vậy đẹp và nhìn sang lắm đó

masda

Chỉ cần fix lại lỗi mau hết pin thôi. Còn lại hoàn hảo quá rồi. Ngoại trừ lỗi pin thì đây là bản CFW tốt nhất từ trước đã từng dùng.
Tuy tải về phải mod thêm 3,5G và chuyển cache sang E. Nhưng ko sao, vẫn tự làm được.
Bản sau nói a bảo giữ lại hiệu ứng iphone này nhé b0m_lx

daugiang1987

Đang chĩnh lại mod pin mới mod củ ko tương thích với V40 này khi nào xong sẽ gữi cho các bạn nhé (khi nào rãnh mình mới tranh thủ làm............Thân)

vanvie89

anh Bảo có thể gửi cho em các bản nhạc chuông và tin nhắn trong bản này được không, e nghe hay lắm :D