• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

tritran18518

hê hê, window 7 cài jaf vẻ .62 được nhưng ko có 5530. cài .66 thì lại ko chạy. cài phoenix thì nó ko chịu flash firmware custom. Boot vào window vista, cài jaf ver .66 được, nhưng chạy emulator thì báo p-key ko tìm thấy. chạy lỳ thêm mấy phát thì nó lại được. cuối cùng cũng flash được cái firmware này. phìn pro quá ^^. thanks thanks. ko uổng công ngồi hì hục gần 2 ngày.

b0m_lx

hê hê, window 7 cài jaf vẻ .62 được nhưng ko có 5530. cài .66 thì lại ko chạy. cài phoenix thì nó ko chịu flash firmware custom. Boot vào window vista, cài jaf ver .66 được, nhưng chạy emulator thì báo p-key ko tìm thấy. chạy lỳ thêm mấy phát thì nó lại được. cuối cùng cũng flash được cái firmware này. phìn pro quá ^^. thanks thanks. ko uổng công ngồi hì hục gần 2 ngày.

:)) ngày trước tui cũng mất vài ngày đấy :D

tritran18518

hắn làm đc rùi mà :))

lol, hôm qua lúc tui bí , tui mò lên đây hỏi ko thấy ông trả lời là sao ( - -)? Mới vọc được chút xíu xong rồi đem đt cất, đợi khi nào có bản update lại lấy ra vọc..
p/s: thích cái web browser mới

daugiang1987

lol, hôm qua lúc tui bí , tui mò lên đây hỏi ko thấy ông trả lời là sao ( - -)? Mới vọc được chút xíu xong rồi đem đt cất, đợi khi nào có bản update lại lấy ra vọc..

Lâu ngày rồi mới thấy bạn nhĩ một thời cùng dùng 5530.........................

b0m_lx

sao mình k nhớ gì vậy ta :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

taothephong

à máy e có lỗi ntn nha,cứ lâu lâu e khoá phím bằng phím kéo ở bên,thì nó k khoá đc,tắt m.hình rồi sáng lại bt,cứ vài lần thế rùi mới khoá đc bt,là do sao a.Bảo???bản of a đó

b0m_lx

à máy e có lỗi ntn nha,cứ lâu lâu e khoá phím bằng phím kéo ở bên,thì nó k khoá đc,tắt m.hình rồi sáng lại bt,cứ vài lần thế rùi mới khoá đc bt,là do sao a.Bảo???bản of a đó

:)) bình thường cái đó có phải lỗi đâu
thao tác sai thôi

Yozoom

em cung bi may lan do anh,hinh nhu do keo nut khoa phim lau qua. chi keo xuong 1 cai thoi xong buong ra lien dam bao khong bi ( sr dang o ngoai tiem net,may khong co vietkey)