• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

b0m_lx

còn lỗi sáng đèn khi xạc máy. máy chạy rất chậm. vào opition quá chậm nản luôn.
đèn đỏ sáng là mod bạn à
khi nào sạc đầy nó tự tắt :))
nên *#7370# 1 lần rùi sài nhé :))
chậm cho cả máy luôn =))
bạn có đọc kỹ bài k thế???@@ sáng đèn đỏ đó là mod khi sạc đó bạn,làm j mà lỗi.còn cfw này thì chưa ai chê chạy chậm nha bạn.JAF xong thì bấm *#0000# để format máy,k.động lại mấy lần.chờ chút,rùi mới dùng nha bạn.dùng lần đầu máy chưa chạy ngon,bạn cứ dùng thử 1 time sẽ bít thôi,nhưng đến khi chưa bít thì bạn đừng nên comment lung tung như thế nha:ar!:ar!:ar!

*#7370# chứ ông tướng :))

belove212

còn lỗi sáng đèn khi xạc máy. máy chạy rất chậm. vào opition quá chậm nản luôn.

cái này là mod mới bạn. Mình đag sạc chạy opera, nghe nhạ, dùng ola mà máy chạy bt nè. Chưa 4mat lần nào.
@taothephong. :\ *#0000# là xem thông tin máy nhé ( phiên bản phần mềm.. 4mat dùng *#7370# nhé.

minhthang772

cái này là mod mới bạn. Mình đag sạc chạy opera, nghe nhạ, dùng ola mà máy chạy bt nè. Chưa 4mat lần nào.
@taothephong. :\ *#0000# là xem thông tin máy nhé ( phiên bản phần mềm.. 4mat dùng *#7370# nhé.

nhấn mã format rồi nó đòi pass rồi nhấn gì

socloc20

Giờ mới để ý cái nút dialer ngoài HS được mod lại thành con mắt sharigan nhìn đẹp ghê :D, có mod đó cho mình xin nhé :D

Eraltiker

Pác kiểm tra lại chứ e cài wattpad vô nó bào là out of memory....chán thiệt !

daituongquan

Chủ thớt cho hỏi là core này của binh24 ra lần đầu tiên trước ngày 26/6 hay là bản up date core ngày 26/6.
rất quan trọng để mình đang làm mod QT

taothephong

mình thấy mod cột sóng và pin bản beta cũng đẹp mà,sao a.Bảo xóa đi thế?xung đột j à bom?

daituongquan

cfw gốc của binh24 update trước ngày 26 cài Qt thì không bị lỗi khi cài QT : đây http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=A423F2E3406
còn cfw của binh24 up ngày 26/6 thì bị lỗi không cài được QT.
khi jaf thì nó không lên nguồn , hốm trước remove welcome thi lên nguồn và cài QT ngon lành. hôm nay làm như thế thì không lên nguồn.?????
nhờ nod fix dùm em lỗi này. .hình như là core của chủ thớt cũng trước cũng giống core này thì phải .

bản mod của chủ thớt sao không thể nào vào rompatcher được vậy? toàn out không