• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

page

Mình xài con Ip4 .
Thanks bác .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Xin hỏi là khi mình thay cái mủi tên slider thành cái icon khác trong IP4 thì mình chép vào đâu ? file nó tên là gì ?
Thanks .

Cái icon slide to unlock chép theo đường dẫn này nhé System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work của IP4 nó có tên là bottombarknobgray@2x bạn chỉ cần thay 1 file đấy thui là ok

QX56

Thank you bác Page , mình còn 1 wifi icon mà vẩn chưa tìm ra ....xin hỏi bác có biết wifi iocn nó nằm đâu không ?
Mình bó tay cái con Iphone4 wifi này .

page

Thank you bác Page , mình còn 1 wifi icon mà vẩn chưa tìm ra ....xin hỏi bác có biết wifi iocn nó nằm đâu không ?
Mình bó tay cái con Iphone4 wifi này .
icon wifi,cột sóng,cục pin và cái hình cái khóa ở trên thanh startusbar gì đấy thì bạn phải dùng winterboat mới thay đc nhé,mấy e này chưa có cách thay trực tiếp vào hệ thống

taiphong

Nhờ bạn page làm hộ mình cái logo chữ H&L mấy màu nhé,
và chữ P ; chữ PH chữ HL để làm nút kéo slide to unlock và silde to cancel nhé.
Cám ơn page nhìu nhìu!

Chỉnh sửa cuối:

page

Nhờ bạn page làm hộ mình cái logo chữ H&L mấy màu nhé,
và chữ P ; chữ PH chữ HL để làm nút kéo slide to unlock và silde to cancel nhé.
Cám ơn page nhìu nhìu!

Logo có chữ ko thui hay còn ghép thêm cái gì nữa,bạn viết và chữ P là cái gì mình ko hiểu,còn cái chữ PH và chữ HL bạn có cần ghép thêm gì vào ko hay để ko vạy,trả lời sớm để mình làm nhé.À bạn chưa nói là dùng IP 4 hay IP 3 nữa

takamenako

hiệu ứng của photoshop ah mình ko rành hihi. Bạn cứ nghiên cứu khi nào có thì bạn gửi cho mình. Thank bạn nhiều nhiều.

taiphong

sorry bạn, hì.
Bạn làm hộ mình chữ H&L và chữ HL dùng làm logo cho IP 3GS (cho mình 2 cái cánh vào nhé , hehe)
Làm hộ cho mình chữ PH và Chữ HL cho mình lồng vào trái tim để thay cho nút kéo.
Cám ơn bạn nhìu

page

View attachment 183696View attachment 183698Bạn làm giùm mình 2 logo này nhé .bạn bỏ giùm mình hình nền (chỉ lấy chữ và logo thôi,làm chó nó trong suốt đó) cảm ơn bạn rất nhiều,Máy mình 3G .View attachment 183692 View attachment 183693

Logo của bạn đay nhé,ko biết có ưng ý ko

sorry bạn, hì.
Bạn làm hộ mình chữ H&L và chữ HL dùng làm logo cho IP 3GS (cho mình 2 cái cánh vào nhé , hehe)
Làm hộ cho mình chữ PH và Chữ HL cho mình lồng vào trái tim để thay cho nút kéo.
Cám ơn bạn nhìu

Hàng của bạn đây,hàng của ai người ấy tự nhận nhé

pbbdotnet

Logo của bạn đay nhé,ko biết có ưng ý ko

Hàng của bạn đây,hàng của ai người ấy tự nhận nhé

Cảm ơn bạn nhé .Logo VietnamAirlines phần chữ bạn có thể để màu trắng và cho fornt chữ lớn hơn một chút được không bạn .TKS

page

View attachment 183730Bạn Edit lại cho mình Logo này nhé(vì mình thấy Logo này đẹp hơn) .Xin lỗi vì mình làm phiền bạn nhiều quá .Tks
Vì logo có kích thứoc nhỏ nên làm ko đc đẹp lắm logo tốt nhất là ko lên nhìu chữ bạn ạ.Logo của 3 bạn đã làm xong tự tim cái nào của mình thì down nhé,chúc các bạn vui vẻ

cho minh xin TMOBILE mau do please, thank you

Bạn xem cái nào của bạn thì down về nhé

nikki1810

Page làm dùm mình cái slide to unlock theo như chữ này nha,cái này la logo mạng.thanks.

page

Page làm dùm mình cái slide to unlock theo như chữ này nha,cái này la logo mạng.thanks.

Nếu bạn lấy 2 chưc cái lồng vào nhau thì đc chứ còn 2 chữ dài như thếw này thì làm sao làm đc,cái size của icon nó nhỏ thui mà

takamenako

Cám mơn bạn nhiều nhé page , tại vì mình ko biết và cũng không có hình cho mấy cái đó nên chỉ biết nói chung chung rùi bạn xem cái nào đẹp thì làm hộ mình thôi. Mình thích cái khung slide to unlock hình giống này nè page , trong suốt rồi có hình mấy ngôi sao xung quanh, bạn có hình này không làm hộ mình với nhé!

Bạn làm hộ mình cho nó trong suốt nhé, àh làm sao nhìn cho nó đậm đậm 1 tí bạn nhé hihi

Vẫn chưa tìm ra của mình hả Page nóng lòng quá hihi. hay page làm cho mình 1 cái nào nhìn đẹp đẹp 1 tí cũng được hihi

nikki1810

Nếu bạn lấy 2 chưc cái lồng vào nhau thì đc chứ còn 2 chữ dài như thếw này thì làm sao làm đc,cái size của icon nó nhỏ thui mà

Bạn có thể chỉnh sữa dùm mình dc ko???tại mình thấy có bạn làm dc như vậy mà,hic
[/QUOTE]

taianhpl

mình đọc cách hướng dẫn của bạn nhưng minh cũng ko hiểu, sao bạn ko hướng dẫn rõ cho mọi người hiểu