• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

binladen1206

Active Member
Cho mình hỏi con C6 có hack dc bằng cách này ko, mình hack bằng HELLO.OX 2.03 , đến đoạn chạy unpacking files cứ chạy suốt ko dừng lại.
C6 k hack được = hello đâu bạn ơi.

Chỉnh sửa cuối:

mckenzise

bản 031.023 của e72 giờ đã hack được chưa hả bạn? dùng bản j để hack được vậy?!

Máy bạn hack đc nhưng dùng Phượng Hoàng chứ kô dùng Con Bò nữa .

Bạn qua Đ Â Y đọc và làm theo hướng dẫn như trong đó lun nhé .

khucngoctuyen

cho e hoi voi. con e 71 fw 200.21.118 cua e co hach dc ko .ma hach thi co can cer va key ko.e moi dung nen ko bit nhiu lam.lam on chi cho e voi.thank cac bac nhiu

caophuong512

các bác cho e hỏi e sign rồi cài thì nó báo lỗi "certificate may not yet be vailid...". chẳng hiểu nữa. ai biết giúp em với. tks.

mckenzise

các bác cho e hỏi e sign rồi cài thì nó báo lỗi "certificate may not yet be vailid...". chẳng hiểu nữa. ai biết giúp em với. tks.

Nó báo vậy là : chứng chỉ kô hợp lệ . Bạn xin 1 cái file cer khác đi rồi sign cài đặt lại .

hoanghai2908

đã trả lời mấy bài ở trên rồi còn j,cái đó flash firmware với phoenix mới hack được

beyeuquetrac

Máy bạn hack đc nhưng dùng Phượng Hoàng chứ kô dùng Con Bò nữa .

Bạn qua Đ Â Y đọc và làm theo hướng dẫn như trong đó lun nhé .
bạn ơi ... đây là hướng dẫn hack E72 mà ... mà cái file chèn vào hệ thống có giống 6700s ko :( ...

bb8868

các anh ơi cho em hỏi:: em đang dùng 5233 thi dung bản nào để hack máy vậy???

Máy của bạn phải hack theo cách hack flash FW nhé đã có nhiều topic hướng dẫn trên 4rum rồi đó

VanTran198

cho e hỏi hack samsung innov8 dùng bản hello OX bao nhiêu vậy? e hack bản V2.02 cài xong hết rồi nhưng vẫn chưa hack được. giúp em với!

binladen1206

Active Member
bác ơi, hôm vừa rồi bác có cho e key và cer ở bên nhận làm file cer... ấy, e cài nó toàn báo lỗi cer là sao hả bác. bác biết chỉ e với. tks !!!
K biết là bạn sign trên PC hay trên máy nữa nhưng mình lấy file của các bạn về thì sign bình thường, bây giờ bạn muốn sign HelloOx nào thì mình làm cho bạn luôn ( up kèm cái link trang mấy bạn lấy key nhé - nhiều quá tìm k nổi)
Mình úp kèm thằng này sign trên PC nè ( k cần pass), làm còn báo lỗi nữa thì như trên mình nói nhé
http://www.mediafire.com/file/n0jiztinhoo/SignSiS.rar

mckenzise

bạn ơi ... đây là hướng dẫn hack E72 mà ... mà cái file chèn vào hệ thống có giống 6700s ko :( ...

Ặc , cái đó là mình reply cho mem bxd hỏi về E72 mà , đâu phải reply của bạn đâu .

E72 khác 6700s thì file chèn cũng phải khác chứ bạn .

HuyChung

Mình đang hack con N95 cài đặt xong helloOX 1.3 khi chạy phần mền này đến bước Cài đặt ROMPatcher bước này không thể kết thúc và máy cứ trơ ra thế ...!!! ai biết cách khắc phục lỗi này giúp tớ với..

Status
Không mở trả lời sau này.