• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

dang_anh_tu

N95 có hack được không hả bạn, mình xem trên list của bạn không thấy có N95, không biết có hack được không.Mong chỉ giảo và hướng dẫn.

binladen1206

Active Member
Mình cũng bị tình trạng như vậy đã thử hết các bản HL lun rùi mà ko hack đc nè.E71 V400 mình xài lâu rùi nên fmat lại thì ko hack đc ai giúp mình với
Fw của bạn hack = con bò 2.02 là ok, cái này mình làm thành công nhiều em rùi.

mckenzise

cho em hỏi 6120c fw 7.01 hack đc bằng HL 1.03 nhưng sao cài 1 số pm vd như các bản x-plore đã Vh lại báo lỗi cập nhật nhỉ,có ai bít hướng dẫn em vs :-(

4mat máy cho nó sạch sẽ dữ liệu rồi hack lại bạn . Cài lại X-plor xem còn bị lỗi đó kô .

N95 có hack được không hả bạn, mình xem trên list của bạn không thấy có N95, không biết có hack được không.Mong chỉ giảo và hướng dẫn.

Bạn down cái bản 1.03 và 2.01(2.02 cũng đc) có đính kèm ở bài viết về , sau đó sign nó với CER KEY của IMEI máy bạn rồi cài đặt và chạy nó là nó tự làm hết cho bạn .

Bạn cứ vô tư mà làm , N95 cỡ nào cũng hack đc .

caophuong512

em thử cài bản 2.02 thì nó lại đứng im ở chỗ installing root cert lâu lắm chẳng thấy biến chuyển ji cả. fw 500. có hack đc bằng hl 2.02 ko bác. hay là phải cài fw 400 hả bác??? ah, mà máy e đang là fw 500 rồi mà, ko update đc phiên bản mới đâu chỉ reinstall đc thôi, mà e cg reinstall rồi mà cg chưa hack đc. hix

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai2908

em thử cài bản 2.02 thì nó lại đứng im ở chỗ installing root cert lâu lắm chẳng thấy biến chuyển ji cả. fw 500. có hack đc bằng hl 2.02 ko bác. hay là phải cài fw 400 hả bác??? ah, mà máy e đang là fw 500 rồi mà, ko update đc phiên bản mới đâu chỉ reinstall đc thôi, mà e cg reinstall rồi mà cg chưa hack đc. hix

chỉnh cái này

giap1984

Có bác nào dùng N81-8G FW mới v21.0.010 hướng dãn giúp em cách hack với. trươc máy em đã hack rồi, hum rùi em 4mat máy va chạy lai FW giơ không hack được em đã thử dùng Heloox v2 ma không đươc

binladen1206

Active Member
Có bác nào dùng N81-8G FW mới v21.0.010 hướng dãn giúp em cách hack với. trươc máy em đã hack rồi, hum rùi em 4mat máy va chạy lai FW giơ không hack được em đã thử dùng Heloox v2 ma không đươc
Thằng này bạn chơi con bò 2.03 là ok, mình hack mấy cái rùi.

hieutrung92

Anh ơi cho em hỏi tí. Sao em hack N81-2G bằng Hello OX mà không đc ạ. Nó cứ chạy mãi không dừng ạ
N81-2G
V 21.0.0.10
RM-223
Nokia N81 (16.01)

Son_Nguyen

Thế thì mình cũng bó tay với máy bạn rồi. Mình đang xài E63 cũng FW 500 hack = Hello 2.02 & 2.03 đều ngon lành hết á. Tốt nhất giờ thế này: bạn thử 4mat sạch sẽ cả máy & thẻ nhớ đi sau đó update lại FW = Phoenix 1 lần nữa, tiếp tục hack lại xem có được ko? Cách up FW = Phoenix bạn có thể qua đây xem nhé.

hieutrung92

Anh biladen ơi có thể gửi cho em bản hack đc không ạ. Em đã thử rồi nhưng nó cứ chạy suốt không dừng (đã từng thử để gần 1h).

vboy0

Cho mình hỏi con C6 có hack dc bằng cách này ko, mình hack bằng HELLO.OX 2.03 , đến đoạn chạy unpacking files cứ chạy suốt ko dừng lại.

bxd

bản 031.023 của e72 giờ đã hack được chưa hả bạn? dùng bản j để hack được vậy?!

Status
Không mở trả lời sau này.