• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

phananhvusv

Giúp với! em sài 6220c, lỡ up lên phiên bản 5.15 nên bây giờ không hack được! Ai giúp em với!

pardini4416

cho mình hỏi 5800 v50 hack bằng cái nào vậy mình thử hết chẳng thấy hack đc vẫn bị đứng ở chỗ root cert ,có gì chỉ mình cách hack với nhé

mrc0mvn

các bác cho e hỏi . e dùng N96 v30.033 . hack = HelloOx 2.03
đầu tiên e sign trên pc cái helloOx 2.03 . sao đó cop vào cài .
Theo như hướng dẫn trên thì nói riêng N96 30.033 thì phải có RomPatcher riêng . e down cái RomPatcherPlus_v2.0.zip‎ về thì thấy có 2 file Lite và Rompatcherplus2.0 . vậy thì cài cái nào . Lite hay cái bên ngoài kia .
Và cài cái Rompatcher đó trước hay cài HelloOx2.03 kia trước . Vì khi cài Hello 2.03 nó cũng sinh ra Rompatcher rồi .

Thanks

phananhvusv

Hic! sao không ai trả lời giúp em với! em lỡ up con 6220c lên v5.15 rồi, mà đã sử dụng hello OX 2.03 rồi nhưng vẫn chỉ dừng lại ở quá trình root cer! Làm sao hack được đây ạ?

binladen1206

Active Member
Hic! sao không ai trả lời giúp em với! em lỡ up con 6220c lên v5.15 rồi, mà đã sử dụng hello OX 2.03 rồi nhưng vẫn chỉ dừng lại ở quá trình root cer! Làm sao hack được đây ạ?

Bạn thử bản 2.02 xem...............

boydeptrai

Mình xài E71, dùng hello OX 2.03 đã cài thành công nhưng khi chạy hello thì nó cứ báo unpacking file...rồi ko chạy đc nữa cứ đứng im, mình đợi cả 30phut vẫn vậy? đã format rồi thử lại vẫn y vậy. Ai chỉ giúp mình với. Thanks

Son_Nguyen

Mình xài E71, dùng hello OX 2.03 đã cài thành công nhưng khi chạy hello thì nó cứ báo unpacking file...rồi ko chạy đc nữa cứ đứng im, mình đợi cả 30phut vẫn vậy? đã format rồi thử lại vẫn y vậy. Ai chỉ giúp mình với. Thanks

Đã 4mat xong thì lại càng ko làm thành công được đâu bạn. Chỉ có cách duy nhất: up lại FW thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.