• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mckenzise

N95-2 8Gb RM-320 (FW 31.0.015) hack ok với : HelloOX2.v2.02.Unsigned.sis

còn HelloOX2.v2.03.mod.USitaly.Unsigned.................. thì k đc.

Cảm ơn Bạn BuuPhucCT rất nhiệt tình.

N95 8G V31 thì bản 1.03 cũng hack đc mà bạn .

N82 V30/31 , N95 2G , 8G V30/31 thì bản 1.03 làm ok hết .

Bản 2.02 mình hack trên N95 8G V35 thì ngồi đợi nó install root ... còn bản 2.03 thì xong ngay liền .

Thk bản 2.03 của chủ topic !

paieko

mình đang sài con 5730 ver 200.12.87 ko hack dc..cho hỏi mình down xuống ver thấp thì có hack dc = helloOX ko vậy ?

katasi20

N82 hack hoai khong duoc.huhu
ai co kinh nghiem hack roi chi cho minh voi
thank a e nhiu!@!!!!!!!!!!!!!!!

prettyboy247

May'e63 mjnh vua moi nang cap len ban moi nhât nhung hack mai ko duoc,toan bao loi chung chi la sao?mjh co cai dat ung dung roi ma ko duoc,ai biet chi minh voi,mih moi su dung e63 lan dau,tim mai ko biet cach viet tieg viet,mong mod dung xoa bai,gjup mjh voi nhe

Son_Nguyen

May'e63 mjnh vua moi nang cap len ban moi nhât nhung hack mai ko duoc,toan bao loi chung chi la sao?mjh co cai dat ung dung roi ma ko duoc,ai biet chi minh voi,mih moi su dung e63 lan dau,tim mai ko biet cach viet tieg viet,mong mod dung xoa bai,gjup mjh voi nhe

Bạn đã xin cer & key để sign file hack chưa vậy? File HelloOX 2.03 là file unsign nên bạn phải sign nó trước sau đó mới cài vào máy được nhé.

Bo0Bo0

Bạn ngại thử à..cứ lấy cer và key rồi hack thử trước bằng 2.03 đi.k được ta quay lại 2.02
CHỉ 1 trong 2 cái ấy bác à...tùy fw..k được thì reset thẻ đi làm lại là được mà

Status
Không mở trả lời sau này.