• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

PhamQuang

Manager
bác QUANG chơi ác quá, phải thanks rồi reply mới thấy link down chứ

"Thank" thì không nhất thiết đâu, nếu bạn thấy Topic có ích thì thank, nếu không thì không bắt buộc phải nhấn Thank đâu.
Tuy nhiên phải Reply bài trả lời với nội dung đúng QĐ thì mới thấy Link hiển thị, đó là chức năng của Forum làm ra vậy chứ không phải PhamQuang "chơi" vậy đâu. :D

ndg1010

các bác cho e xin link chuẩn nhất mới, đọc mấy chục trang rồi mà chưa dám xài radio hay rom nào...Máy của em ở Aisa/ Indo

asia_anh888

"Thank" thì không nhất thiết đâu, nếu bạn thấy Topic có ích thì thank, nếu không thì không bắt buộc phải nhấn Thank đâu.
Tuy nhiên phải Reply bài trả lời với nội dung đúng QĐ thì mới thấy Link hiển thị, đó là chức năng của Forum làm ra vậy chứ không phải PhamQuang "chơi" vậy đâu. :D

ak. thì ra là vậy. vậy là cháu trách lầm bác rồi, cháu thấy topic này có ít thiệt muk, cháu mún chọc bác tí thôi chứ hok có ý j đâu bác đừng trách cháu nhen

PhamQuang

Manager
các bác cho e xin link chuẩn nhất mới, đọc mấy chục trang rồi mà chưa dám xài radio hay rom nào...Máy của em ở Aisa/ Indo

Bạn cứ Up lần lượt từng bản một, có hại gì máy đâu mà lo.
Mỗi bản dùng 1,2 ngày để so sánh, bản nào tốt cho khu vực bạn đang ở thì giữ lại mà sử dụng. :D
Gợi ý nhỏ: bản càng mới, phiên bản càng lớn thì càng ổn hơn.

duongpham

Bác PQ cho mình hỏi bản radio v2.11.50.20 up cho bản rom V44C2 đúng ko ạ, lâu rùi mới dùng lại wm nên hơi bỡ ngỡ. mong bác thông cảm và chỉ giáo. tks

vudq

Thanks bác nhé, em đang dùng bản radio 2.10.50.26 cho MOBIFONE thấy cũng rất ổn định. Thấy bác khuyên dung bản 2.10.50.28 2 CR em thử dùng xem sao \-/

ltminh

cảm ơn các bác mình đang dùng MOBIFONE thử đổi sang 2.10.50.28_2-KR xem thế nào

ndg1010

cảm ơn các bác mình đang dùng MOBIFONE thử đổi sang 2.10.50.28_2-KR xem thế nào

E dùng bản 2.10.50.28_2 ( Vinaphone) thấy sóng không mạnh lắm.bản 2.10.50.08_2 thì mạnh thật , kết nối 3G máy hiện chữ H, còn 2G là chữ E dù bản này hao pin thật, kết nối xíu mà đã hết 50%, từ 40% trở xuống để máy standby mà cũng hết sạch pin trong vòng 1.30'.đang test 28_2