• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

quang10ntp

Không biết bản v2.10.50.26 hổ trợ sóng 3G tốt hơn không, bản 2.08.50.08_2 bắt 3G hơi yếu, ở chổ mình các máy nokia bắt 3G tốt mà cái HD2 cứ chuyển về chữ E, tốt độ vô net như rùa :(

kaiba4786

Cám ơn bác Quang nhiều, theo như cácch bác chỉ đổi tên file thành LEOMG.nbh và chép vào thẻ nhớ thì mình up bằng PPC, có cách nào up từ máy tính không vậy bác.

Cám ơn Bác nhiều

ntt2006

Cám ơn bác Quang nhiều, theo như cácch bác chỉ đổi tên file thành LEOMG.nbh và chép vào thẻ nhớ thì mình up bằng PPC, có cách nào up từ máy tính không vậy bác.

Cám ơn Bác nhiều

Cách up từ PC thì giống như up rom, dùng CustomeRUU

nguyenducthang

Có bác nào cho mình hỏi chút nhé,máy mình đang dùng bản Radiov2.10.50.28_2 không hiểu sao mình up bản Radio 2.10.50.26 vào nó cứ báo là bản Radio v2.10.50.28_2. Mình đã thử up đi up lại mấy lần rồi.Ai biết nó bi lỗi gì cho mình biết với

seitaridis

Có bác nào cho mình hỏi chút nhé,máy mình đang dùng bản Radiov2.10.50.28_2 không hiểu sao mình up bản Radio 2.10.50.26 vào nó cứ báo là bản Radio v2.10.50.28_2. Mình đã thử up đi up lại mấy lần rồi.Ai biết nó bi lỗi gì cho mình biết với

Bạn thử format = Taks29 rồi up lại xem,chúc bạn thành công

tuan_pda123

Cám ơn Bác nhiều

nhandata

Ngày xưa up ROM 6.1 của PhamQuang cho HP 4700. Ngày nay up ROM cho HD2 của PhamQuang. Một lần nữa xin cảm ơn PhamQuang.

ancola66

Super V.I.P
Sau khi up Radio thì bạn phải up lại ROM. Khi đó bản Rom mới nhận đúng phiên bản Radio đang chạy trên máy của bạn >>> Chính vì vậy hướng dẫn up rom nói rõ là bạn cần phải up Radio trước khi up ROM thì khi đó OS mới nhận diện được Radio.

cvcvc

Sau khi up Radio thì bạn phải up lại ROM. Khi đó bản Rom mới nhận đúng phiên bản Radio đang chạy trên máy của bạn >>> Chính vì vậy hướng dẫn up rom nói rõ là bạn cần phải up Radio trước khi up ROM thì khi đó OS mới nhận diện được Radio.

Giả sử tôi up rom B23569 xong rôi nhưng tôi muốn thay đổi radio khác xem sóng có khỏe không thì tôi lại phải up rom B23569 lại hả? xong mới up radio sao. Muốn up lai Radio ban đau đang sử dung cũng phải up lại rom sao?

ntt2006

Giả sử tôi up rom B23569 xong rôi nhưng tôi muốn thay đổi radio khác xem sóng có khỏe không thì tôi lại phải up rom B23569 lại hả? xong mới up radio sao. Muốn up lai Radio ban đau đang sử dung cũng phải up lại rom sao?

Mình thì sau khi đã up rom hoặc đang sử dụng bản rom nào đó nhưng nếu muốn up radio thì mình chỉ up radio xong rồi soft reset máy lại thôi chứ không có up rom lại nhưng vẫn nhận radio tốt.