• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Thjên sơn tuyết liên bán đc nhjều tìn nhất, 600đ 1quả. Haha, ăn trộm sướg ghê
Ngày nào ta cũng dành ít nhất 1h đj ăn trộm hết 1lượt mấy làng top đầu

Ta hôm nào rảnh mới đi. Hôm nào mất ngủ. Dậy sớm ế. Đi hết 20làng đầu là đc 1 khoản :D

lastlov3

Vẫn còn x2exp đấy. Tối qua mua 300 củ cải trắng, 1200bao phân 1h trồg đc 10500 exp, lỗ 30k

MrwOrm

3 ngày event 1.5 kiếm đc 3tr5
Giá mấy con thú vẫn cao vời vợi. Con sư tử nửa tháng trc 15tr, 1tuần trc 24tr, bh thì...

01686539527

3 ngày event 1.5 kiếm đc 3tr5
Giá mấy con thú vẫn cao vời vợi. Con sư tử nửa tháng trc 15tr, 1tuần trc 24tr, bh thì...

chiều nay mạng thế nào ấy. lag kinh khủng. em ađ của bác dc rồi đấy. :D

maseco

Member
Worm trồng gì mà được nhìu tìn thế mình trừ giống với phân lời được 600k haiz...

MrwOrm

Worm trồng gì mà được nhìu tìn thế mình trừ giống với phân lời được 600k haiz...

Mình trồng sc kiwi lv137 đó. Cây đó bt trừ phân bón + giống cũng đc 1,1 tr r. 3ngày làm gần 2 vụ. Mà trồng thông bón phân 4h liên tục cũng phải đc tầm đấy chứ.

MrwOrm

Đang có nhiệm vụ j' đó trên trang chủ game có ai làm ko nhỉ

Là bán gói quà ưu đãi đó. Đổi 1lượng trái tim of mình(nhổ cỏ, tưới nc giúp bạn bè đc 1trái tim, chỉ số ghi dưới số vàng of mình) + 100xu đc 1gói quà. Nchung là vn mình làm k đc. Vừa xem xong. Có gói sư tử 30 ngày và mèo ba tư 30 ngày. Trong chợ mà rẻ thì phải xúc 1 chú về.

lastlov3

Ta kày event có 2ngày, ngày đầu k vào trag chủ đc mua nhầm hạt. Hết event up 8lv ( từ 36 ->42) lãi 1,4tr..

MrwOrm

Ta kày event có 2ngày, ngày đầu k vào trag chủ đc mua nhầm hạt. Hết event up 8lv ( từ 36 ->42) lãi 1,4tr..

Xem tên ở phần nv trong game cho tiện. Mình toàn xem ở đấy. Mà các hạ này lên lv nhanh gứm. Haizz. Mình ì ạch 2 ngày mới lên 1lv.

01686539527

nhiệm vụ toàn chữ trung quốc nên thành ô vuông. em chả làm đc nhiệm vụ nào hết. chỉ toàn trồng rau mang đi bán để lên lv thôi các bác ạ :D