• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vancopvt

mình jaf xong, để một lúc tự nhiên nó xuất hiện sọc xanh đỏ trên màn hình rồi khởi động lại. Không biết có ai bị như vậy không

thanhluan_phuyen

anh thanh ơi, bản bản này vẫn dùng bản phối hợp cũ luôn hả anh thanh?

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

Bản này"lim dim" đó anh,kô ổn định rồi :( hôm wa tới h bi đứng máy 2 lần.rồi có khi click vào icon ngoài HS nó kô hiện gì hết.chắc phải Flash wa bản kô lim dim rồi.cứ hở ra quên khóa màn hình là 3 cái đèn nó sáng hoài luôn..nhạc thì nhỏ hơn 1 chút,mà nghe ấm hơn...nhạc dance thì vô đối :D đập tới nóc...camera thì em so sánh thì thấy cũng vậy...

nsp1089

Có ai bị lỗi ko làm mới thư viện nhạc được ko, đưa thêm mấy bài nhạc mới vào mà nó ko thể nào làm mới được, toàn tìm thấy 0 tập tin

natan

Có ai bị lỗi ko làm mới thư viện nhạc được ko, đưa thêm mấy bài nhạc mới vào mà nó ko thể nào làm mới được, toàn tìm thấy 0 tập tin

Cái này nói nhìu lân rùi mà,bạn phải tự tạo thư mục MUSIC trên thẻ nhớ rùi chép nhạc vào thư mục đó là ok gòi

LastKnight

ax.đang chuẩn bị down cái bản"ko lim dim",cái VGA card bị hư,kô kết nối với màn hình đc...hết Flash luôn :((để mai đem lên Phong Vũ...hix.xài đỡ bản "lim dim" vài bữa...có lỗi gì phát sinh nữa thì em báo cáo anh sau :D

kinhluanvan

Cái này mình cũng bị và mình đã làm lại được rồi nên mình chia sẽ với bạn nhé`:
1.Hãy format thẻ nhớ.
2.Cho lại vào máy mỏ thẻ nhớ rồi định dạng lại((Menu/Memory card/tuy chọn/tùy chọn thẻ nhớ/Định dạng) chờ định dạng xong.bạn sẽ thiết lập lại thẻ nhớ.
3Sau đó bạn chép nhạc vào (tập tin âm thanh) là xong.
=> thế là thưởng thức thôi.hehehehe:D:D:D

Khoaaaa

Active Member
bác luanvan sạo nha ,bước 3 ý,fải chép vào music cơ,hihi,đuà bác cho vui thôi,nhầm 1 chút củng ko sao mà

bản ko lim dim dùng ổn thiệt,mượt kì lạ .luôn,nhưng ram thì như củ,flashlite chưa test,hồi tối cook sơ lại đóng gói ,flash xong ko có effects luôn,fí thiệt

El_Nino_Olala

cái phần từ điển sao mà bật nghe nó nhỏ xíu ah, tìm trong tùy chọn thì ko thấy mục tăng âm lượng ở đâu hết, có khi nào flash xong bị lỗi ko vậy mấy bro?

nsp1089

Cái này nói nhìu lân rùi mà,bạn phải tự tạo thư mục MUSIC trên thẻ nhớ rùi chép nhạc vào thư mục đó là ok gòi

Cái này mình cũng bị và mình đã làm lại được rồi nên mình chia sẽ với bạn nhé`:
1.Hãy format thẻ nhớ.
2.Cho lại vào máy mỏ thẻ nhớ rồi định dạng lại((Menu/Memory card/tuy chọn/tùy chọn thẻ nhớ/Định dạng) chờ định dạng xong.bạn sẽ thiết lập lại thẻ nhớ.
3Sau đó bạn chép nhạc vào (tập tin âm thanh) là xong.
=> thế là thưởng thức thôi.hehehehe:D:D:D

Thanks các bạn, mình sửa được rồi, lúc trước để vào mục music nhưng nó ko quét được các bài mới,các bài cũ chắc nó lấy trong cache của các bản trước trên thẻ nhớ sau khi flash. Mình copy vào tập tin âm thanh/clip âm thanh (digital) thì quét được luôn:D

satthumuhn

Bác mathanh cho em hỏi
bản 1/1/2011 này bác đã mod music rồi hả.....menu full hay 4*4 thế
Bác mathanh hay ai cho em hỏi chút....
Em muốn dùng music gốc của v52 thì làm thế nào zậy????? :D
em thích dùng menu 4*4 hơn...?
Theme effect ở bản này là gì vậy các bác.??...
Sorry vì hỏi ngớ ngẩn....
:D

bbmiss_9x

Bác mathanh cho em hỏi
bản 1/1/2011 này bác đã mod music rồi hả.....menu full hay 4*4 thế
Bác mathanh hay ai cho em hỏi chút....
Em muốn dùng music gốc của v52 thì làm thế nào zậy????? :D
em thích dùng menu 4*4 hơn...?
Theme effect ở bản này là gì vậy các bác.??...
Sorry vì hỏi ngớ ngẩn....
:D

cách vài trang trước có câu trả lời cho bạn rùi, chịu khó tìm đi nha

quyen751

ai cho em hỏi down 2 cái music v52 với lời bài hát zìa rồi làm sao nữa vậy?

"music v52" dùng để mod vào roft2, còn lời bài hát thì chép vào ổ C như bình thường. xem kỹ hướng dẫn của chủ thớt ngen bạn

a thanh ơi,em xóa hết chỉ dử lại hai cái themes sw và n1 dc ko

khoaaaa test bản "k lim zjm" chưa vậy? có tốt hơn bản "dùng core v51" k? cho ý kiến với

Khoaaaa

Active Member
rất khó cảm nhận quyen à,rút thẻ ra máy mượt,chạy trơn tru,đút vào thì...,thẻ mình chắc lổi rồi,ram thì hình như tụt hơn,nói thiệt mình thấy bản ngày 15 ram tuyệt nhất,còn những thứ anh thanh tích hợp vào rất tiện ích,về tốc độ thì mỗi lúc mổi điều kiện ,môi trường nên chịu,khó test wá

Status
Không mở trả lời sau này.