• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

h3ll

RM-356 thì e kô noí e đang nói đến vi sử lý cơ....e quyết định bán 5800 blu ủa e giá 2500'000 ai hứng thi e để rẻ lai. Cho máy e chưa tháo lần nào ốc còn zin luôn..e ở câù giấy hà nội....hiiiiii

trời.2pic này thành chợ mua bán hùi nào dzậy...:O:O:O

Khoaaaa

Active Member
Ủa vậy cái foder grid chỉ là mod menu thôi hả các bác,vậy bản 15 này menu là 3/4 ,cần j mod này,hay wa 5800 là nó fải dùng mod này mới chạy hả các bác

quyen751

a mt cho hỏi cái mune c6 đó a lấy từ FW c6 gốc phải k? lấy ở thư mục nào vậy? nếu đổi rồi thì có full menu dc k khi đổi theme?
nếu mún đổi hình ở thanh kéo cuộc gọi e fải sửa ra sao đây?

Khoaaaa

Active Member
không ai trả lời dùm mình sao :(

đúng rùi ,ở lại đả bạn ,a thanh củng nói mình chưa nên lên vội,còn nếu bạn muốn lên thì hình như là fải jaf trước v52 gốc của 5800 để lấy fần sụn hay fần vửng j đó rùi mới jaf cfw ,fải vậy ko các pro nhỉ

Ý cha ,lamboghini mới gia nhập hôm nay hả,hoan nghênh bạn,thấy ko chjpkute vẩn còn nhửng người yêu 5800 mà bạn chán sớm vậy,đến a thanh củng rao bán luôn,sr spam

hoangdongnd89

có cần phải bung file ra chỉnh rồi cfw lại hông anh hay chỉnh trực tiếp trên máy vậy

Bạn chỉnh trong rofs2 rồi cook lại, hoặc copy thư mục grid từ Z:\resoure qua C:\resoure rồi chỉnh sửa trên C ;;)

LastKnight

Vậy là phải ráng lòng chờ đợi thêm nữa rồi,đợi anh mathanh hoàn tất cái menu C6 với menu 3x5 rồi JAF lun,tính hôm nay làm mà nghe tin tức mới nên nhịn tiếp :D
Tương lai sắp tới là phải để giành tiền rồi,thu mua 5800 của mấy bác nào kô có ý định xài nữa :)) Chỉ cần anh mathanh còn xài 5800 là vẫn còn có cơ hội dùng fw mới...
P/S: Menu 4x4 hay 4x5 icon nhỏ nhỏ là đẹp rồi anh ơi,3x4 hay 3x5 icon lớn wá với lại khoảng cách icon với nhau cũng nhiều nên nhìn kô đẹp lắm anh mathanh ơi....

votinhhan

mới flash bản này thấy dùng thích quá,để coi qua đêm nay khám phá thêm ntn.thanks mod nhièu lắm \-/
mỗi tội icon 3x4
đang nhìn quen 4x4 giờ nhìn to xấu quá,giá mà mod làm 4x4
thank mod nhé.

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

vừa dùng thử vài tiếng thấy chán quá,lại quay lại bản ngày xưa thôi 4x4 14-11.
thanks bác vì bản cook.đi ngủ thôi,chúc mọi người ngủ ngon
chào buổi sáng nhé

Khoaaaa

Active Member
A votinh:sao vậy anh ,em thấy dc lắm mà,ram rất cao,khá là mượt,xem fim tuyệt vời,nhạc nge hết ý ,em rất hài lòng luôn đó,mổi tội dùng menu 4/5 icon thì đẹp,nhưng cứ fải apply c2z ,

vnhuy:ko thể nào bạn ơi,mình thường tắt patch đó,nge bạn nói bật lại củng bình thường,patch readcroot hình như là để máy đọc file hệ thống mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 37 minutes:

À tuanan xem lại cái patch more symbol xem sao,bạn flash lại chưa,thôi flash lạicho chắc bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

bên c6-5800 dạo này rôm rả ghê sao mod n97mini cuả 5800 kô làm được cái chế độ sáng yếu màn hình như fw gốc nhỉ...vừa qua topic c6_5800 cho 5233 thấy cũng ham...... hi...!!!!!

thanhhaifire

bên c6-5800 dạo này rôm rả ghê sao mod n97mini cuả 5800 kô làm được cái chế độ sáng yếu màn hình như fw gốc nhỉ...vừa qua topic c6_5800 cho 5233 thấy cũng ham...... hi...!!!!!

bản 14/11 mình đang xài đèn màn hình chuyển sang sáng yếu dần rùi tắt đây ! ko bik các bro xài thế nào ? tại mình có mod lại đôi chút nữa

knjght

co' ai chi? dum` e jaf cua? a mathanh hok day...e coppy chen` vao`cai' RM-356 lun ma` jaf xog thi` lai dead ak..hok hiu sao lun... cac bro giup e coi

mathanh

các bạn theo dỏi xem bản nào trên diễn đàn có lim dim màn hình và khi màn hình tối lại chạm vào nó sáng lên, thông báo cho mình tách nó ra, và ghép vào bản menu full tuyết rơi và sẻ up lên cho các bạn,

nhưng phải có luôn chạm màn hình là nó sáng đèn nha

menu 3x4,5 nhìn thích hơn menu 4x4 và 4x5

chjpkute

bản 14/11 mình đang xài đèn màn hình chuyển sang sáng yếu dần rùi tắt đây ! ko bik các bro xài thế nào ? tại mình có mod lại đôi chút nữa

prô mod thế nào cho sáng yếu vậy mình sài bản 15-12 chỉ tắt màn hình chạm sáng lại thui kô sáng yếu được...làm được thì mong bác chỉ giúp hoạc chia sẻ a.e trong diễn đàn lun đi...thank nhiều...!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

các bạn theo dỏi xem bản nào trên diễn đàn có lim dim màn hình và khi màn hình tối lại chạm vào nó sáng lên, thông báo cho mình tách nó ra, và ghép vào bản menu full tuyết rơi và sẻ up lên cho các bạn,

nhưng phải có luôn chạm màn hình là nó sáng đèn nha

menu 3x4,5 nhìn thích hơn menu 4x4 và 4x5

bản c6-5800 danh cho 52xx by ngviethoa đó làm được chế độ sáng yếu và swipe to unlock hoạt động cả chế độ ngang màn hình đó 2 cái đó mới đáng mod phải kô vip mathanh...đếy là ý kiến cá nhân e...!!!bác làm được như thế thì tốt quá...!!!!chờ bản típ theo của bác^^^

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.