• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

kaka_nd

sao cái thanh kéo lên kéo xuống nó bự và...xấu thế mod mathanh:-?
Cái này là theme mặc định của 5800 red mà. nên cái thanh trướt nó thế bạn nhá. mỗi theme có đặc trưng riêng không nên phàn nàn.

Khoaaaa

Active Member
Xl a thanh cho em lạc đề nha,langthangtronkiep cho hỏi có thể sửa menu 3/4thành4/5 bằng cách sửa file j đó ko,nếu dc sử thế nào vậy
à anh thanh ,đang loanh woanh vụ menu c6 j đó để làm j vậy anh

mathanh

Xl a thanh cho em lạc đề nha,langthangtronkiep cho hỏi có thể sửa menu 3/4thành4/5 bằng cách sửa file j đó ko,nếu dc sử thế nào vậy

làm cái này nà

Khoaaaa

Active Member
làm cái này nà

đó gọi là full menu hả anh,à anh là menu 4/5 nha,vì em thấy 4/5 nó sẻ chia đều màn hình ,icon sẻ là vuông
chứ em thấy 3/4 thế to wá
à em thấy trên đầu có khoảng cắt chừng 2mili,vậy là icon chưa thể sát mép mh rồi

chjpkute

bác thanh cho e hỏi sao e dùmg bản 15-12v51 của bác hay bị lỗi phần mềm vậy...đã fomat maý đến 4lượt vẫn vậy khi caì pm vào chay kô sao nhưng hay bi đơ kô thoát ra được vào cũng kô được tăt máy hay reset cũng kô đươc..cứ có cái hính ứng dụng đag chaỵ vây...nữa là e đao clip nhac flv về sao cũng kô xem được thế thì flatlile4 dùng để làm gì hả bác.....hixx

heonho2301

Pác Mathanh cho em xin cái mod gốc của cái trượt mở khóa với cuộc gọi iz pác tại em thích nhìn theo góc độ đơn giản (icon n8) á pác

vnhuy09

a mathanh ban này việt map vô không được nó hiện bảng "đang lấy giữ liệu ban đầu .." rồi văng ra lun. có người chỉ down file việtmap về rồi cài vào thẻ là sao a

cho e hỏi thêm có cài thêm được màn hình chủ không]

h2mn

"bán 5800 navi full box còn bảo hành tháng 6 -2011 giá 3tr1" Pác còn fix nữa không vậy;;);;)

vutuan472

anh thanh cho em hỏi anh mua vỏ navi ở đâu vậy,em kiếm hoài ko có,em ở cần thơ,cho em xin mod full menu n97 lun nha anh thanh

Chỉnh sửa cuối:

hieuyeu1234

ông thanh này Pro qá...nhìnthấy có 94 tk's cũng buồn thật..ai chưa tk's ..tk's zùm cái lấy niềm tin cho ổng nửa chớ ;;) ..nói gì nÓi chớ ...tk's đc tui tk's ổng ngìn lần rồi :D ..đang xài bản nờ
CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)
thấy bản này toàn icon 44 nen e ko úp..e chỉ thíc icon 3x4 thôi,nhưng củn cảm ơn a thanh \-/
ai chỉ e cái core v51 v52 là gì đc ko ạ,2 cái đó # nhau ntn ạ,nó dính liếu gì đến máy ạ

langthangtronkiep

Được hết bạn à, bạn sửa file akn_logical_template_3.xml trong C:\resource\grid\lct, dòng

<layout id="anchor" name="anchor" lct="cell_hc_apps_pane" variety="3" variety_zoom="8">

thay số 3 thành số 5 là menu 4x5 đó! Bạn có thể thay số từ 1-15 tùy ý, tương ứng với menu từ 1x1 cho đến 5x5 :)):))

thanhhaifire

anh thanh cho em hỏi anh mua vỏ navi ở đâu vậy,em kiếm hoài ko có,em ở cần thơ,cho em xin mod full menu n97 lun nha anh thanh

nokia care ! 390k/bộ

Được hết bạn à, bạn sửa file akn_logical_template_3.xml trong C:\resource\grid\lct, dòng

<layout id="anchor" name="anchor" lct="cell_hc_apps_pane" variety="3" variety_zoom="8">

thay số 3 thành số 5 là menu 4x5 đó! Bạn có thể thay số từ 1-15 tùy ý, tương ứng với menu từ 1x1 cho đến 5x5 :)):))

thay số 2 thì nhìn giống WP7 nhĩ :))

Status
Không mở trả lời sau này.