• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

prô mod thế nào cho sáng yếu vậy mình sài bản 15-12 chỉ tắt màn hình chạm sáng lại thui kô sáng yếu được...làm được thì mong bác chỉ giúp hoạc chia sẻ a.e trong diễn đàn lun đi...thank nhiều...!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

bản c6-5800 danh cho 52xx by ngviethoa đó làm được chế độ sáng yếu và swipe to unlock hoạt động cả chế độ ngang màn hình đó 2 cái đó mới đáng mod phải kô vip mathanh...đếy là ý kiến cá nhân e...!!!bác làm được như thế thì tốt quá...!!!!chờ bản típ theo của bác^^^

nhưng có chạm vào màn hình nó sáng lại không

Khoaaaa

Active Member
co' ai chi? dum` e jaf cua? a mathanh hok day...e coppy chen` vao`cai' RM-356 lun ma` jaf xog thi` lai dead ak..hok hiu sao lun... cac bro giup e coi

bạn chèn cái j vào cái j,dow 1cái ở link dưới cùng là ''dùng core v51'' hoặc ''dùng corev52'',tuỳ vào core trên máy bạn hiện tại,rồi tải thêm cái nửa trong link''bản phối hợp'' trên cùng,giải nén cả hai rồi chép 6 fire đó vào rm-356 ,và jaf,chứ ko chép đè hay chèn j hết mà là kết hợp thôi,chúc vui

knjght

sao past cai' rof2 vao` ma` jaf dead phone lun ak...pro mathanh cfw goc' la RM-356 black hay j day...em xai` rm-356 vn blue thi` pay jo` lam` sao cho jaf phone k bi. dead ma` xai` dc bay jo

thanhhaifire

sao past cai' rof2 vao` ma` jaf dead phone lun ak...pro mathanh cfw goc' la RM-356 black hay j day...em xai` rm-356 vn blue thi` pay jo` lam` sao cho jaf phone k bi. dead ma` xai` dc bay jo

xóa toàn bộ những gì có trong folder JAF(RM-356), dow 1 file bản phối hợp và 1 file rof2 cần JAF vào giải nén bỏ vào mà JAF, chú ý nếu đã nâng cấp lên v52 core gốc mà jaf bản v51thì die phone đem ra tiệm sửa nhé !

vnhuy09

bạn lên trang đầu tải bản phối hợp về trong đó có 6 file rồi chép vào thhu7 mục RM-356 của bạn, nhớ xóa hếy mấy file fw cũ của bạn trong RM-356, rồi chép file rosf2 vào jaf bình thường

thanhhaifire

hizz add c2z để đổi effect thì nó lim dim đc ! khổ cái lỗi đèn và chạm, mỗi lần xài effect phải bung rom cook vào cực quá đi

knjght

cai' cua? a mathanh hok bik co' bi. dung' may khi chay nhiu` chuong trinh hok ta...co' anh nao` cho e xin cai' ghi an cuoc goi loai. nao pro pro 1 chut:D con` chuong trinh nha' may' nua...sao e chay python thi` dat. cuoc goi la` 30 thi` no' nha' co' 6-7 lan` la` off ctrinh goy hok hiu...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

trui zua xai` lun...ma` sao bam' vo cai icon song' mang. la` dis lun cai' fone la` sao da...

vui lòng tiếng việt rỏ ràng

Last edited by a moderator:

vutuan472

ủa link trong đâu phải menu c6 đâu anh,là mod full menu mà,làn trước em bỏ vào rùi,kết quả hít vào menu,em xin cái menu c6 anh bỏ qua n97 để full menu á

Khoaaaa

Active Member
Bác ấy đang làm,menu c6 full xong rồi,đợi thêm vài thứ nửa sẻ có upđate tuyết rơi và menu full

Last edited by a moderator:

quydzamta

mấy bro cho hỏi là mình dùng cái NokiaFirmwareEditor để bung cái file rosf2 ra chỉnh lại cái menu 3x4 thành 4x4, nhưng khi đóng gói lại thì nó lại thông báo lỗi khi đóng gói file rosf. Có ai bị lỗi này ko vậy ?

Khoaaaa

Active Member
kêu khoaaaa úp đó

hơhơ,a hiểu lầm em rùi,ý em là trả lời cho bạn kia,a ko thấy chỉnh menu4/5 mà còn đi hỏi nửa thì tài cán đâu mà dám nghỉ tới chuyện mod,vì ko có pc nên chịu,chứ ko củng tận lực vì ae,sr các ae nha

Grinde:đến kết bạn em còn ko dám thì tư cách đâu mà đòi làm chung với mod mathanh hả bạn,chỉ mò mò và mò thôi

Status
Không mở trả lời sau này.