• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

LastKnight

yeah,anh mathanh up bản 4x5 ^^....Flash kô cần nghĩ ^^ đang háo hức chờ đợi anh ơi....lẹ lẹ anh ơi....anh bán 5800 là thiệt hay giỡn dzậy anh O_O để biết mà mua chứ :O

Khoaaaa

Active Member
Yeeeeh,menu 4/5 ,trông khác lạ wá,bản này chỉ thay đổi menu và effects tuyết thôi hả anh,có mod sáng yếu j ko

mathanh

đang xem coi bản mod trên diễn đàn bản nào có cái mod đó để tách nà, ài có biết thì đưa link để xem

ai biết bản cook này có mod sáng màn hình liêm dim , và chạm vào màn hình sáng lại thì đưa link, để up lên sớm

Khoaaaa

Active Member
Uả ,em thử chỉnh time sáng trong hiển thị là 10s,khóa tự động là 50s ,đợi hết 10s nó sáng yếu lại mà ,đợi thêm síu nửa tắt luôn mh ,nhưng 3đèn fím vẩn sáng,chạm thì lại lên,nhưng ko vào icon,vậy lim dim là sao các bác

Khoaaaa

Active Member
À up cái hình menu ngang xem thế nào dc ko anh,em nghĩ nếu ngang thì 5/4 sẽ chuẩn nhỉ

J vậy anna,hàng đâu mà bóc

heonho2301

mathanh ơi sao em đâu có kích hoạt cái đọc tên người gọi đâu sao người ta gọi nó đọc tên hoài dzị anh :(:)((

Khoaaaa

Active Member
Heonho:bạn dùng bản nào có fải bạn dowở link''link tải về tại đây'' fải ko,nó có fím số thông minh fải ko,bạn dùng các bản từ link''fiên bản noel nà'' trở xuống là ko bị

chjpkute

Uả ,em thử chỉnh time sáng trong hiển thị là 10s,khóa tự động là 50s ,đợi hết 10s nó sáng yếu lại mà ,đợi thêm síu nửa tắt luôn mh ,nhưng 3đèn fím vẩn sáng,chạm thì lại lên,nhưng ko vào icon,vậy lim dim là sao các bác

mình cũng thế j.a.f bản này lần đầu cũng limzim như vậy nhưng khi caì đặt một số pm thì kô còn nữa cài đặt thế nào cũng kô limzim lại được hiccc kô biết phát sinh lỗi từ đâu nữa ...

heonho2301

hình như pác tungbach làm dc cái bàn phím gọi dc cái dzừa số dzừa danh bạ lun kìa hok pik cái bản noel có cái đóa hok ta, sẵn tiện pác cho em cái mod trượt mở khóa và gọi mod gốc dc hum

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

bản full menu của bác có màn hình limzim chưa vạybacs có thể cook cái swipe to lock vuốt ngược trở lại không.....như thế hay hơn đấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bác mod đượ cái swipe to lockc nằm ngang được thid tốt quá....

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

mình cài cái rof2 112mb thì mình có cần thêm mấy cái rof 3 này nọ chung với bản phối hợp hok

thanhhaifire

bản full menu của bác có màn hình limzim chưa vạybacs có thể cook cái swipe to lock vuốt ngược trở lại không.....như thế hay hơn đấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bác mod đượ cái swipe to lockc nằm ngang được thid tốt quá....

chưa có lim dim đâu ! làm cái side unlock nằm ngang thì khi móc ra mở khóa màn hình xoay qua xoay lại còn chậm chạp và pux mình thêm đó

Status
Không mở trả lời sau này.