• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

Binkutebin

Chủ thớt ơi! Font Metanonia+CN rất đẹp nhưng riêng chử ( i j ) nhìn như đang có dấu sắc nếu bác edis lại bỏ đi 2 dấu trên 2 chử i và j là quá đẹp! hi

nqcongt

Nó báo là lhông cài đc do nhà cung cấp không đáng tin cậy :| em xài nokia 5800
Trước giờ mình chỉ thấy có 1 số phần mềm trong khi cài thì báo là ứng dụng không đáng tin cậy rồi mình bấm tiếp tục cho nó cái bình thường, chưa thấy cái nào báo là không thể cài do nhà cung cấp không tin cậy cả. Hay là do mình xài máy khác bạn.

haitayhaiem

C6-00 của mình cài bất kì phần mềm nào liên quan đến font nhú flipfont, font router...rồi add font, dùng được tý máy bị khởi động lại, xong lại bị, xóa hết tắt font đi mới được

nqcongt

C6-00 của mình cài bất kì phần mềm nào liên quan đến font nhú flipfont, font router...rồi add font, dùng được tý máy bị khởi động lại, xong lại bị, xóa hết tắt font đi mới được

Bị đụng với chương trình nào rồi đó bạn.

tuthankhoc

Bác ai làm sao để được 6 trang ký tự ak. E trước có dùng ký tự của soclo có 7 trang ký tự. Giờ cài cái font BLACK CHANCERY thì không thấy 6 trang ký tự bác bảo đâu cả. E dùng C6 V40 do soclo làm FW

rylthanhhai

cho mình hỏi font là là font gì vậy

haitayhaiem

làm thế nào cho có 6 trang kí tự như chủ top nói vậy? Mình cài font nào cũng k có mấy cái kí tự mới

tuthankhoc

Bác nào có bài dạy em add 7 trang ký tự vào font vs. Có mấy cái fonts đẹp mà ko biêt làm sao add 7 trang ký tự vào cả

Binkutebin

Font ^3 dow về không giải nén được! Các font khác thì giải nén bình thườngdơFont ^3 dow về không giải nén được! Các font khác thì giải nén bình thường

hoaiphiung

toppic bỏ hoang hay sao mà mình hỏi,mọi người hỏi không thấy ai trả lời vậy?

Chủ thớt là thầy giáo..đầu năm học mới nên ảnh hơi bận..bạn thông cảm nha..ảnh sẽ giúp bạn bất cứ khi nào có thể..

haitayhaiem

Chủ thớt là thầy giáo..đầu năm học mới nên ảnh hơi bận..bạn thông cảm nha..ảnh sẽ giúp bạn bất cứ khi nào có thể..
ôi anh giáo bận,thế các bạn mod đâu, vip member đâu,hjxhjx.

Luu_Tan_Vu

toppic bỏ hoang hay sao mà mình hỏi,mọi người hỏi không thấy ai trả lời vậy?
ôi anh giáo bận,thế các bạn mod đâu, vip member đâu,hjxhjx.
tìm file avkon.r01 và r96 có 6 trang kí tự cho vào, ai cũng có việc chứ ai cũng online để chờ bạn hỏi sao k có người này sẽ có người khác kiên nhẫn chứ

haitayhaiem

tìm file avkon.r01 và r96 có 6 trang kí tự cho vào, ai cũng có việc chứ ai cũng online để chờ bạn hỏi sao k có người này sẽ có người khác kiên nhẫn chứ

bạn nói rõ hơn được k? Mấy cái hệ thống mình k hiểu. Lấy ở đâu? Copy vào đâu?hjx

TY_muonnam

Những font mà có thêm tiếng trung hàn toàn bị lỗi cái dấu nháy to đùng ra thôi