• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

wangsang1104

bạn có thể làm cho mình 1 bản font bauhaus chỉ thêm font tiếng việt thôi đc k đừng thêm tiếng trung vào cho mình vì nó xung đột với mấy cái pm qt nên k đc bạn giúp mình tí nhé thanks nhiều

NHANHAO84

Vậy những font bạn up tất cả đều full symbol phải ko bạn?mình thì ko dùng gì đến CN nên cũng ko cần lắm,chỉ cần font đẹp thôi.
Đa số full bạn ah.

Bạn có phần mềm nào gõ tiếng Trung trên s60 v5 ko?
Hiện tại mình vẫn chưa có. Khi nào có sẽ cập nhật ngay.

Bạn nào muốn tải fonts bauhau full symbol tiếng việt và một số fonts khác có thể qua đây tải http://mobilethemesworld.net/collection-of-fonts-for-symbian-phones-roundup-4.html
Thanks for share!

Thuong2

Chủ top vẩn chưa add fonts tiếng trung vào fonts mình gửi hôm qua à.mình nóng ruột lắm rồi.

wangsang1104

bạn có thể làm cho mình 1 bản font bauhaus chỉ thêm font tiếng việt thôi đc k đừng thêm tiếng trung vào cho mình vì nó xung đột với mấy cái pm qt nên k đc bạn giúp mình tí nhé thanks nhiều
bạn giúp mình cái này với thanks bạn nhiều

caobang200

NHANHA ơi cho mình hỏi đã fix được font S^3 chưa? ( dấu nháy TO với mặt cười nhỏ ấy + thêm CN nữa nha !) lúc nào fix đc thì ghi chú để tiện theo dõi nha. thanks

chanhkho1908

v4 bị lỗi dấu nháy còn v3 thì k bạn ah.

Ah, Đã updated thêm hình minh họa cho các fonts mới.

nhưng v3 lite thì ko có biểu tượng bạn ah.
còn SegoeUI+CN v3.01 thì bị lỗi lệch đồng hồ, mất nét số ở widget (mình đổi font = font router)

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Mấy fonts mình đưa ở link trên là fonts tiếng việt nha không có tiếng trung và đả full symbol .để ai chưa biết khỏi thắc mắc .

jack_hunter97

ai giúp em với em cài font driod ở bản trên toàn là bị resert máy liên tục làm sao đây em phải tắt cái font router thì nó mới hết em xài cfw c6 - 5530 ai giúp với

jack_hunter97

ngộ thật cài font droid + cn thì ko hề resert còn font droid kia thì bị có ai giống mình hem

keykeyon

Bạn chủ ơi. M dùng Font của bạn cho vào rofs2 đóng gói và flash nhưng khi bấm chọn mặt cười thì có nhưng chọn rồi thì ở khoảng trống viết văn bản lại chỉ hiện ký tự thui. Vậy là sao ah?