• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

tuanvu202

Ai tách giùm em cái font new time roman cho nó không có tiếng trung ko. Chỉ cho tiếng việt vs symbol thui hj. Mà sao càng viết nó càng to ra thế. Vào phần viết mà chỉ hiện dc 1 dòng. Bác nào rảnh thì làm giùm e nhá

Ntv_79

Chủ topic có thể mod cho mình mấy cái symbol giống như ở thanh bar dưới như trong hình được không? Add vào font nokia mặc định. Thanks nhiều!

tutramacu

Ai giải nén giúp em font Thư Pháp ra đuôi *ttf rồi up lên Box.net giúp em với. Em online bằng điện thoại. Tìm link mỏi mắt mà ko thấy đâu. Với lại tải về cũng ko giải nén được. Giúp em với nhé.

Hix. Anh nào đang onilne bằng PC giúp với.

tutramacu

Ai cho em xin link box.net của font này với được ko? Giải nén giúp em với nhé. E online bằng điện thoại giải nén toàn báo lỗi. E cảm ơn a nhiều.

Ai cho em xin link bo

Ai cho em xin link box.net của font này với được ko? Giải nén giúp em với nhé. E online bằng điện thoại giải nén toàn báo lỗi. E cảm ơn a nhiều.

Ai cho em xin link bo
.net của font này với được ko? Giải nén giúp em với nhé. E online bằng điện thoại giải nén toàn báo lỗi. E cảm ơn a nhiều.

JohnyNguyen

Bạn ko nên giải nén bằng Xplore sẽ bị lỗi font chữ cả hệ thống là phiền đấy :p Bạn download xong bình thường rồi dùng Winrar mobile hoặc Free iDecompress giải nén cho chuẩn nhé ;)

Chỉnh sửa cuối:

tutramacu

Em dùng winzar mobile giải nén cũng ko được, nó ra 1 file nhưng dung lượng là O Kb àh. Hix

Với lại font thư pháp ấy e cài vào E72 thấy ra toàn ô vuông. Ai giúp e với. E thích cái font thư pháp này quá. Hix

Binkutebin

Xem lại file S^3 Font (thêm Tiếng Trung + Hàn) đi chủ thớt dow về giải nén báo lỗi !

Binkutebin

Chủ topic đi đâu rùi! Xem lại font ^3 ( tiếng trung và hàn ) đi sao dow ve giải nén luôn báo lỗi. Còn font khác thì ok

hoaiphiung

khi nào rảnh a Fix cái font Benguiat cho e với..bị giấu nháy pự trà pá ák..tks a!

thainguu

cho hỏi các bác dùng những font nặng thế này thì dùng phần mềm nào để đổi font vậy? dạo gần đây em dùng CFW N97 HỄ DÙNG FONT NẶNG LÀ MÁY DIE LUÔN.

Font khoảng 3.6mb cook vào FW thì ko sao.