• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

thainguu

có bác nào có font Nokia Pure đã add ký tự và tiếng tàu ko?? cho em với, font ở trên quá nặng em cook vào máy máy ko chạy lên đc

tuanvu202

có cách nào đổi font mà không cần font rounter ko nhỉ. nó phải full tất cả font ý;;)

sangbenh

font gì vậy .ai giúp với

vietst93_no1

đa số font đều bị lỗi dấu nháy to, mình đã test gần hết, được kái android+cn không bị thì lại thiếu mất chục kí tự,

aceofbase

Lỗi nhiều cái dấu nháy nha! Nhìn hình thấy font C6v7 Font by ihint có chữ ư ơ bị lỗi thì phải. Không phải bỏ vào mình có giống vậy không :-s.

hueoianhyeuem

chủ thớt ơi có font phiên âm tiếng anh không vậy mình dùng từ điển vdict font phiên âm của nó bị lỗi ai có share cho tớ nhé hihi thanks

phuonxinh

toàn font nặng kjnh, mình đang kiếm fonts hỗ trợ Viet Trung nhẹ nhẹ <2M để cho vào CFW mà ko đc.gjoons font N*8 hoặc Nokia Pure ý, ạ có share mình nha

H_onlylove_for_T

chủ top ơi!bạn có thể cho mình xin fonts bauhaus ko tiếng trang và có 7trang ký tự đc ko bạn???mình định cook vô cfw mà nặng wá hix!!

hihi1089

chử thớt có làm lại mấy cái font không vạy.tại mấy cái kí tự belle mấy cái font trên không hiển thị

viethan2

Anh chỉ cách add thêm kí tự Belle vào Font Time New Roman giúp em với.Thích nhất cái Font này mà nó ko hỗ trợ kí tự Belle.Thank all

tc89

Có Pro nào Fix đc mặt cười nhỏ ở font Times New Roman chưa cho m xin với?

hanquoclb

sao mình cài font Nokia Pure (thêm tiếng Trung + Hàn) vào nó toàn hiện ra ký tự ô vuông chắc tiếng trung ,font này k có tiếng việt à bạn :-?, à mà bạn lấy nhưng cái hình như logo mạng ở đâu mà đẹp thế