• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

NHANHAO84

Bạn ơi , có font Nokia Pure chỉ gồm tiếng việt + anh + trung quốc không ?
Mình ko cần tiếng hàn , và nhiều sysbol ( để font nó nhẹ ấy mà )

Bạn sử dụng font ở trên tạm nhé! Hôm nào mình rảnh sẽ cập nhật.

cakiemcia

Bạn cập nhật nhanh nhé mình chờ !
Chỉ cần add thêm tiếng trung vào Font Pure (1.43 MB) là đc , không cần thêm sysbol hay tiếng nào nữa đâu
Thank bạn !
Ah mà tiện thể mình hỏi bạn có font nào thế này không , mình thây rất đẹp

cakiemcia

Chủ thớt hay ai đó cập nhật font Bauhaus ( chỉ thêm tiếng trung ) và font Pure (chỉ thêm tiếng trung ) đi nha !
Mình thấy nó rất đẹp !
thanks

cakiemcia

Bạn cập nhật thêm đi mình vẫn chờ mỏi mòn đây font Bauhaus ( chỉ thêm tiếng trung ) và font Pure (chỉ thêm tiếng trung )
Hôm nay vào topic đến chục lần để chơf bạn cập nhật đó

NHANHAO84

Bạn cập nhật thêm đi mình vẫn chờ mỏi mòn đây font Bauhaus ( chỉ thêm tiếng trung ) và font Pure (chỉ thêm tiếng trung )
Hôm nay vào topic đến chục lần để chơf bạn cập nhật đó

Sẽ cập nhật thêm một số font ngay. Bạn chờ tí nhé!

Bauhaus+CN

Chỉnh sửa cuối:

cakiemcia

Sẽ cập nhật thêm một số font ngay. Bạn chờ tí nhé!

Bauhaus+CN

Thank bạn 1000 lần luôn !
Tiếp tục chờ đợi Pure mặc dù vẫn thích xài Bauhaus
Mình đã dùng Bauhaus luôn rồi font rất đẹp và ổn định

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

ừ mình cũng đang dùng font Bauhaus của bác chủ topic nhìn thấy rất đẹp

anhhung105

hình như font này vẫn chưa hoàn chỉnh bạn ah. mình dung FW gốc, khi ấn *#7370# thì font bị thiếu mất số " 0" . không biết có ảnh hưởng gì không. mình rất thích font này , mong hồi âm của bạn.

cakiemcia

hình như font này vẫn chưa hoàn chỉnh bạn ah. mình dung FW gốc, khi ấn *#7370# thì font bị thiếu mất số " 0" . không biết có ảnh hưởng gì không. mình rất thích font này , mong hồi âm của bạn.

Cái này bạn hỏi chủ thớt nha !
Mình dùng đang dùng font này , rất chuẩn và ổn định , ấn *#7370# có thấy thiếu số 0 nào đâu ! mình nghĩ chắc do bạn dùng FW gốc

anhhung105

hình như font này vẫn chưa hoàn chỉnh bạn ah. mình dung FW gốc, khi ấn *#7370# thì font bị thiếu mất số " 0" . không biết có ảnh hưởng gì không. mình rất thích font này , mong hồi âm của bạn. " NHAHAO84"

NHANHAO84

hình như font này vẫn chưa hoàn chỉnh bạn ah. mình dung FW gốc, khi ấn *#7370# thì font bị thiếu mất số " 0" . không biết có ảnh hưởng gì không. mình rất thích font này , mong hồi âm của bạn. " NHAHAO84"

Do font này mình chưa test. Nên có gì các bạn cho hay rồi mình tìm cách fix sau....!

Bạn có thể thêm tiếng trung và full symbol cho fonts isadora này đc không.http://mup5.com/27048

Font bạn post qua nhìn rất đẹp. Mình sẽ làm xong sớm.

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

Bạn ơi,font của bạn toàn font đẹp nhưng mình down về chỉ có 1file thôi à,bạn có font androi ngày 6/8 full symbol 4files thì cho mình xin với.

NHANHAO84

Bạn ơi,font của bạn toàn font đẹp nhưng mình down về chỉ có 1file thôi à,bạn có font androi ngày 6/8 full symbol 4files thì cho mình xin với.

1 file vẫn xài bình thường. không vấn đề gì bạn à. (Đọc #1)