• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

ajinomoto1410

dấu nháy to thì chỉ cẩn xoay ngang màn hình 9 cho nó sang qwerty ) là ok :D rồi lại bị thì quay tiếp =))
còn cái nữa là k full symbol....aaaaaaaaaaaaaaaaa nan giải quá

tatthanhlx

Kính thưa bác chủ thớt, cái Font 2. Benguiat của bác vẫn còn bị lỗi dấu nháy to đùng đó :(( thix nó mà lỗi

lp_soldier

font segoe nếu mà bỏ tiếng trung đi thì có bị lỗi dấu nữa k bác...nếu k thì bác làm luôn 1 bộ ko tiếng trung full symbol đi tại mình chả cần lắm:|

caobang200

vậy bạn dùng tạm SegoeUI v3.01 đi,cái đấy chỉ thiếu 1 ít ký tự symbol thôi còn lại rất tốt!
font segoe nếu mà bỏ tiếng trung đi thì có bị lỗi dấu nữa k bác...nếu k thì bác làm luôn 1 bộ ko tiếng trung full symbol đi tại mình chả cần lắm:|

Thuong2

Chủ top đâu rồi mình nhờ eđit lại symbol fonts thư pháp dùm không đc à.

NHANHAO84

Chủ top đâu rồi mình nhờ eđit lại symbol fonts thư pháp dùm không đc à.

Bạn ơi tại vì font đó test trên máy mình hiển thị full mà.

Kính thưa bác chủ thớt, cái Font 2. Benguiat của bác vẫn còn bị lỗi dấu nháy to đùng đó :(( thix nó mà lỗi

Vấn đề nan giải ....

Đã updated cho bạn.

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Sao lạ nhỉ .máy mình fonts nào củng ok chỉ fonts nokia san và thư pháp là ko đc .bạn có thể edit lại fonts thư pháp full symbol ko cần tiếng trung củng đc .

NHANHAO84

Vậy vấn đề là ở máy bạn rồi. Cái này mình hết cách. Bạn thông cảm.
Vì máy mình 2 font đó ok

sangbenh

- Cách đổi Font đơn giản: Bạn mở FontRouter --> Tùy chọn --> Chọn font, rồi tìm đến chỗ lưu. Xong thoát chương trình, khởi động lại. Enjoy!!

vậy nếu muốn trở lại font mặc định thì sao

Thuong2

Khổ mình ko biết làm fonts nhờ vả nhiều ngạ quá .vậy bạn khỏi sửa mà bỏ fonts china đi chỉ để việt và full symbol được ko .

cakiemcia

Bạn ơi , có font Nokia Pure chỉ gồm tiếng việt + anh + trung quốc không ?
Mình ko cần tiếng hàn , và nhiều sysbol ( để font nó nhẹ ấy mà )