• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

duongdinhqui

Không có gì. Bạn đừng bận tâm quá. Giúp được bạn bè là niềm vui rồi.

Giúp được bạn bè là niềm vui rồi có câu này là mh kết rồi.cố gắng lên b nhé.pda có những th.viên như bạn là rất đang khen ngợi.nên vấn đề nút thank với mh rất đơn giản thôi

NHANHAO84

Font SegoeUI mình add được full ký tự thì lại lỗi dấu nháy to. Bực thiệt

NHANHAO84

thế h bác mang lại niềm vui cho em bằng cái android full symbol đi ;;)

Bạn ajinomoto đang có hàng đây.
Test xong sẽ up. Android full ký tự.
---> không xong rồi. Full symbol vẫn bị dấu nháy to ra.:-/X_X

Up tạm font không Chinese cho các bác nào cần full symbol.

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Bạn mới thêm vào à .sáng hôm qua mình tải về cài dả có logo symbol đâu?

NHANHAO84

Khi soạn thảo(tin nhắn),bạn nhấn dấu sao(*) sẽ xuất hiện các trang ký tự và mặt cười.

Thuong2

Nhấn dấu * là hiển thị ký tự thôi.mình muốn hiển thị symboy như ở fonts Zapfcharency Symbol.ttf ấy.

caobang200

font SegoeUI+CN v4(6/8) dùng fontrouter đã full ký tự.font S^3 đc chưa NHANHAO ơi !;;)

Chỉnh sửa cuối:

minhducntt

cho mình hỏi, mình down font thư pháp về nhưg nó chỉ có 1 file giờ làm sao để cook vào roft2 đây,roft2 của mình có những 4 file cơ hix

ajinomoto1410

cho mình hỏi, mình down font thư pháp về nhưg nó chỉ có 1 file giờ làm sao để cook vào roft2 đây,roft2 của mình có những 4 file cơ hix

bạn cứ xóa 4 files cũ rồi quăng 1 file này vào là ok bạn ak :D yên tâm mình làm nhiều ;)

minhducntt

nhưng cái file thư pháp đấy, tên file ko như các file trc, ko cần đổi tên cứ quăng vào là ok à