• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

chip_dep_zai

Xin lỗi nhé ! Đó là mình nêu ra ý kiến vậy thôi mà !
Các bạn đừng phản ứng tích cực quá :)
Nếu ai có điều kiện thì cũng tốt chứ sao !

phải nói là '' đừng phản ứng tiêu cực quá ''

galabuon

đáng lý bản này bạn ko nên đưa lên dm hay 4rum pnht đâu. nếu như bạn có theo dỏi thường xuyên sẽ biết lilian làm tra bản mini rồi nhưng cuối cùng chỉ đưa ra bản tranfrom n97mini thôi là vì món n97mini của pnht đang gim hàng. she biết đó là bản quyền của pnht nên she ko đụng vào....nói vậy là bạn hiểu tại sao nói nên dùng nội bộ là vậy

Ntv_79

Chắc chủ thớt làm nhiều buồn ngủ nên muốn hút khách vào cổ vũ tinh thần đấy mà. Đêm nay có hàng chăng? Mình dùng N97 nên cũng cổ vũ a e cho bằng N97!=D>

binh24

Chắc chủ thớt làm nhiều buồn ngủ nên muốn hút khách vào cổ vũ tinh thần đấy mà. Đêm nay có hàng chăng? Mình dùng N97 nên cũng cổ vũ a e cho bằng N97!=D>

Bạn dùng N97 Full hay Mini ?
Có thể xem giùm mình cấu trúc menu trong mục thư viện ảnh với !
Ah nó chỉ có bộ nhớ trong thôi đúng ko !

Ntv_79

Bạn dùng N97 Full hay Mini ?
Có thể xem giùm mình cấu trúc menu trong mục thư viện ảnh với !
Ah nó chỉ có bộ nhớ trong thôi đúng ko !

Mình dùng N97 full.
Cấu trúc menu thư viện ảnh s bạn hỏi sao? Từ trên xuống dưới: Hình chụp/Tháng/album/Từ khóa mục/Tải về/Chia sẻ trực tuyến
Chỉ bộ nhớ trong là ý hỏi sao? Bộ nhớ trong 32G, thẻ nhớ 8G. Ảnh thì nó quét toàn bộ. Tuy nhiên mod rồi thì nó chừa một số chỗ!!

binh24

Sorry tại mình chưa dùng qua nên ko biết cấu trúc nó thôi.
Vậy trong Hình chụp nó hiện hình chụp của camera thôi hay là ảnh khác như ảnh nền ...

Ntv_79

Sorry tại mình chưa dùng qua nên ko biết cấu trúc nó thôi.
Vậy trong Hình chụp nó hiện hình chụp của camera thôi hay là ảnh khác như ảnh nền ...

Mục hình chụp chỉ là ảnh chụp từ Camera thôi! Còn các ảnh khác nó hiện trong mục Tải về!

binh24

Mục hình chụp chỉ là ảnh chụp từ Camera thôi! Còn các ảnh khác nó hiện trong mục Tải về!

OK thanks bạn ! Thấy vào ko có ảnh tưởng lỗi chứ :) !
Hiện tại mình phát hiện còn 1 lỗi lớn duy nhất ! Khi nào được mình cũng như đội test FIX được thì sẽ có LINK DOWN cho AE !
Đến giờ nghỉ rồi !!!! OAW

hantinhtu_baby

Có cần chuyển thành bản thương mại hóa không các bạn :) ???
Hiện tại đang thất nghiệp :(

♥Bác này nói chơi đây chứ! Chắc không cần đâu bạn ạh! Nếu bạn cần hổ trợ gì cứ pm với mình nha! :))Chứ ae pdaviet trong này nghèo lắm à!

Kurwa_Masz

vậy là hôm nay vẫn chưa có.......mai liệu có không ta ?:-?
cũng thấy nóng lòng bản này quá ta :D

votinhhan

Xin lỗi nhé ! Đó là mình nêu ra ý kiến vậy thôi mà !
Các bạn đừng phản ứng tiêu cực quá :)
Nếu ai có điều kiện thì cũng tốt chứ sao !

bác chủ thớt vui tánh quá ha :D,đâu có ai lên diễn đàn để thương mại hóa đâu mà,nhưng không sao,đâu có ai buồn vì câu nói đó đâu,vì chỉ là câu nói đùa phải không?chứ mình nghĩ để thương mại hóa cái này của bác thì....mình nghĩ chưa đông khách bằng FRRE đâu ;;)
nhưng thôi không bàn mấy vấn đề linh tinh ấy đi nhé.
Thay mặt a e trong phòng(xin phép các VIP),bác có lòng hết mình với a e trong diễn đan,a e xin ghi nhận,Vậy bác có thể có một câu trả lời nào đó khiến a e trong topic của bác được thỏa lòng ,ong chờ bản này của bác được không ạ ?Ví như là....link down một bản nào đó hoàn chỉnh nhất mà bác đã làm được không.Đấy cũng là cũng có thể coi là một lời gửi đến với những ai đang đón chờ bản này của bác và con cả nhiều điều chờ đợi bác đóng góp lên diễn đàn.vì mọi người.
(em cũng mong bản này quá mà =D>)

nobody888

theo mình nghĩ hình như bác chủ thớt không có ý định chia sẽ với mọi người...vậy bác tình thương mại với giá bao nhiêu vậy? nói vậy chứ bác đừng để mọi người chờ lâu rồi thất vọng....dễ bị tẩy chay lắm đó=))=))

binh24

Vẫn đang trong quá trình test !
Ra ra mắt ngay sau khi hoàn tất - Cụ thể mình giờ cũng chưa biết.
Sẽ thông tin cho các bạn khi nào sắp ra mắt mà !!! Anh em phải chờ đợi rồi ....

TungBach

theo mình nghĩ hình như bác chủ thớt không có ý định chia sẽ với mọi người...vậy bác tình thương mại với giá bao nhiêu vậy? nói vậy chứ bác đừng để mọi người chờ lâu rồi thất vọng....dễ bị tẩy chay lắm đó=))=))

đừng nói như thế bạn àh. Chắc chủ topic cũg muốn phát hành nó sớm nhất thôi nhưng căn bản ở đây việc chuyển 1 FW từ máy này sang máy khác nó không tránh khỏi lỗi phát sinh nên phải tìm cách giải quyết hết rùi đưa lên cho anh em cảm nhận thì mới bít đc cái hay của nó chứ^^! cố đợi đi, kô thừa đâu ;;);;)

wimax16vnn

ban bác binh24 này đi là vừa. làm ăn kiểu PNHT zây zưa rễ má ................
những người keo kiệt ích kỉ sẽ bị đào thải
còn dám đăng topic trên PDAviet mà dám dẫn link wa 4rPNHT là thế nào?bảo ae mình wa đó xem và thảo luận nữa chứ, MOD đâu "chém" ngay, đừng để con sâu làm rầu nồi canh
"Link Download hay update mình xin chuyển qua đây PNHT FORUM !">>binh24

max5800

Các bạn hãy bình tỉnh cái j lâu mới hấp dẫn.đề nghị đóng topic này lại cho ae bớt căn thẳng.khi làm xong thì mở lên lại

wimax16vnn

@wimax16vnn
Có lẽ bạn đã không thể chờ đợi được nữa rồi !

tui thấy bác làm ăn như thế là ko dc, PNHT làm ăn đã bị rất nhìu ng fàn nàn, tẩy chay rồi, h bác muốn đi theo vếch chân của họ nữa àh
hoan ngênh cho tinh thần bít tìm tòi và fát triển FW của bác, nhưng đã có ý định chia sẽ thì hãy nhiệt tình chút, đừng làm ae fải sốt ruột chời đợi, gây khó chịu cho ng ta bác nhe
tui ko bít bác nghĩ sao mà lại có ý thương mại, kiếm tiền từ FW này????
tui nghĩ bác nên released ,h nó cũng đã gần hoàn thiện, cho vào máy chạy cũng đâu die máy dc đúng ko, nhìu ng thử thì sẽ nhanh fát hiện và sửa dc lỗi hơn các tester chứ

mathanh

các bạn nên tôn trọng chủ thớt, các bạn cứ an tâm chủ thớt sẻ có hàng trong tuần hoặc tuần sau, vì phiên bản beta còn lổi mà:-? đừng nô nóng thế