• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

minhthang_46dt1

thấy mấy đứa bạn nó dùng N97 bảo là có thể qua đc 3 trang ở màn hình chủ còn mình thì khoe em 58 chạy C6 chỉ chuyển đc có 2 trang thui. chứ có máy đâu mà sài kô bít bạn sài rùi thấy nó thế nào? post cho anh em tham khảo ;;);;):-?:-?

Chỉ có Sym^3 mới có 3 trang màn hình chủ thui còn N97 s60v5 chỉ có 2 trang ah.

hantinhtu_baby

thấy mấy đứa bạn nó dùng N97 bảo là có thể qua đc 3 trang ở màn hình chủ còn mình thì khoe em 58 chạy C6 chỉ chuyển đc có 2 trang thui. chứ có máy đâu mà sài kô bít bạn sài rùi thấy nó thế nào? post cho anh em tham khảo ;;);;):-?:-?

Làm gì có 3trang hả bạn,thằng bạn mình củng dùng N97 to chỉ có home 2trang giống y chang home N97 nhỏ and C6 thui!Chỉ có home N8,3trang thui! Hay là bấy lâu nay người dùng N97 chưa khám phá ra ta!

mathanh

tắt hết các widget còn 1 trang duy nhất=)) dùng được 5 ngày mới hết PIN=))X_X

mucelago

Active Member
Hix, các bác giải thích giúp em, thắc mắc cái là ở cái clip thứ 2 ở mục THEMES thấy vẫn có cái theme soundwave nên không biết có thực đây là Firmware N97mini hay không ? Hay cũng là bản MOD từ C6 ? Sorry thắc mắc nhưng... Nhìn cái theme SoundWave đó bực hết cả mình :(

votinhhan

v51 của mình chuyển dọc có những 2 trang lin xuống,khi chuyển ngang có tới 5 trang ;-P ,chỉ cài cái SPB .
Cái vụ 97mini v12.0.00 thấy này làm nóng hết cả mọi người,từ nông dân như tụi mình tới các VIPmen.cũng....zui đấy ha :))

binh24

Các bạn chịu khó đợi tý !
Đây là theo ý của nhóm PNHT nên chưa đưa lên ngay được anh em thông cảm.
Hiện đang còn một số thứ cần các tester duyệt lại đã.
Sẽ sớm có thôi các bạn yên tâm đi nhé !

sieutocdo1994

Các bạn chịu khó đợi tý !
Đây là theo ý của nhóm PNHT nên chưa đưa lên ngay được anh em thông cảm.
Hiện đang còn một số thứ cần các tester duyệt lại đã.
Sẽ sớm có thôi các bạn yên tâm đi nhé !

như zậy có sự zúp đỡ cua pnht nửa hả bạn? nếu đ.c làm lun cho X6 nha bạn. thanks so much

ohannguyent

như zậy có sự zúp đỡ cua pnht nửa hả bạn? nếu đ.c làm lun cho X6 nha bạn. thanks so much

cho pnht cái x6 đi, họ làm cho, đa số mọi người sài 5800 là nhiều, ko có máy sao mà cook với mod đc?

ngyntom

tình hình là phải đợi,PNHT là vậy mà,nhưng vậy mới tốt vì các lỗi quan trọng họ đã fix lại tới chúng ta chỉ còn thưởng thức thôi, hy vọng sẽ release sớm

galabuon

cái này post nội bộ thôi , đưa lên pnht làm j, bi h phải phu thuộc ý kiến của họ

simhoang

Bên mình không ai đăng ký làm tester hay sao ah ?

thanks bạn nhưng bạn làm xong thì đưa lên cho mọi người cùng tets chư việc gì phải thế này chứ.
nhiều người không hơn 1 vài người sao? chằng phải hồi trước ai trong diẽn đàn mình cũng tỏ ra bức xúc với kiểu làm an của pnht sao?
k lẽ bạn muốn giống họ, là đề tài để mọi người bàn tán và nhiều khi còn bị x.u.c p.h.a.m?

binh24

thanks bạn nhưng bạn làm xong thì đưa lên cho mọi người cùng tets chư việc gì phải thế này chứ.
nhiều người không hơn 1 vài người sao? chằng phải hồi trước ai trong diẽn đàn mình cũng tỏ ra bức xúc với kiểu làm an của pnht sao?
k lẽ bạn muốn giống họ, là đề tài để mọi người bàn tán và nhiều khi còn bị x.u.c p.h.a.m?
@all:
Bạn muốn xài bản nào ? -đã sữa tất cả các lỗi -hay bản đầy lỗi !
Và bạn có khả năng sửa nó không ? Vì vậy mới sinh ra đội beta test ...
Mình muốn bản này sẽ giống như PNHT, rồi sẽ sinh ra nhiều bản CFW khác nữa của N97 Mini !

mathanh

tất nhiên là cần 1 bản ít lổi, cứ từ từ các bạn đừng như thế ...... các bạn hảy thử tự làm 1 bản thì các bạn sẻ biết gian nan cở nào...............

kitafung

Bạn Binh24 này chơi quá, mình cũng muốn test thử nhưng chắc không đạt yêu cầu rồi vì mình không code được. Mình chỉ giỏi vạch lá tìm sâu rồi viết report cho bạn thôi. Vì công việc của mình cũng như thế :D

nicolask

Đăng ký rồi ko biết có được ko ? :D thôi các bạn cứ đăng ký đi . Biết đâu ng được Test sẽ là mình :D Hy Vọng :D

wimax16vnn

+ Camera đã ổn định chụp tốt :)- Đã Sửa
+ Thiếu bàn phím ảo- Đã Sửa
+ Phím media xpress Đã Sửa
+ Lỗi thư viện nhạc & hình - Đã Sửa
+ Bluetooth đã hoạt động tốt - Đã Sửa
+ Âm thanh ra gốc của nó đã hỗ trợ sẵn stereo ! Đã test đêm qua OK Chuẩn

>> tất cả ĐÃ SỬA thì cần chi lập đội tester nữa chứ
cứ up lên mọi ng sẽ test, mọi ng sẽ fát hiện những lỗi nhỏ còn lại và sẽ có những bản sữa lỗi hoàn thiện dần, như lúc trc HS SS lúc mới ra còn nhìu lỗi rùi sau cũng hoàn thiện đó thôi
mình nghĩ bác này thik show hàng là chính, làm ăn theo ng tiền nhiệm đầy tai tiến PNHT rồi
1 là share , 2 là ko share...........thế thôi
ae tạo áp lực bác này đi, nếu còn dây dưa thì cứ cho vô Recycle Bin ^^ hii

tjeutulangthang

+ Camera đã ổn định chụp tốt :)- Đã Sửa
+ Thiếu bàn phím ảo- Đã Sửa
+ Phím media xpress Đã Sửa
+ Lỗi thư viện nhạc & hình - Đã Sửa
+ Bluetooth đã hoạt động tốt - Đã Sửa
+ Âm thanh ra gốc của nó đã hỗ trợ sẵn stereo ! Đã test đêm qua OK Chuẩn

>> tất cả ĐÃ SỬA thì cần chi lập đội tester nữa chứ
cứ up lên mọi ng sẽ test, mọi ng sẽ fát hiện những lỗi nhỏ còn lại và sẽ có những bản sữa lỗi hoàn thiện dần, như lúc trc HS SS lúc mới ra còn nhìu lỗi rùi sau cũng hoàn thiện đó thôi
mình nghĩ bác này thik show hàng là chính, làm ăn theo ng tiền nhiệm đầy tai tiến PNHT rồi
1 là share , 2 là ko share...........thế thôi
ae tạo áp lực bác này đi, nếu còn dây dưa thì cứ cho vô Recycle Bin ^^ hii

Tên này xài X6 nè=))