• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

galabuon

dạo này nhìu người treo bảng anroid quá nghe. (mod khu vực s60 mà cũng treo bảng nửa thì thua rùi) =))

sr lâu lâu sp tí :D

binh24

Quản lý mail của C6 đã hoàn tất ! Hướng dẫn cài đặt cũng OK !
Ai muốn test thử trước ko ?

Chỉnh sửa cuối:

Jehell

có cần phải JAF lại ko Binh24, nếu lá file set up thì Je thử, tại giờ mà JAF lại nữa mệt wá, mới đi học về =.=

ohannguyent

đưa lên mình test cho, dù gì thì mình cũng còn chung thành với s60v5 với thời gian dài nữa. Vì ko đủ kinh phí để thay mới ha ..ha... Nhưng dù sao thì việc nâng cấp lên 97mini cũng rất tốt rùi. Thanks bình nhiều!

binh24

Email C6 Ai muốn thử thì lấy LINK bên trên nhé ! Đảm bảo OK !
Có tích hợp thêm vài đoạn mã tiết kiệm PIN -beta
Giá trị thấp nhất khi tắt màn hình có thể hạ xuống 0.00W :) ---

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

có thằng bạn có con 5530 muốn test thử bản mini nà ................................... binh24

galabuon

Email C6 Ai muốn thử thì lấy LINK bên trên nhé ! Đảm bảo OK !
Có tích hợp thêm vài đoạn mã tiết kiệm PIN -beta
Giá trị thấp nhất khi tắt màn hình có thể hạ xuống 0.00W :) ---

n97 mà có mail c6 là ngon lắm nghe. cho mình test thử đi

mathanh

n97 mà có mail c6 là ngon lắm nghe. cho mình test thử đi

:Dcuối cùng lagabuon cũng lên tiếng cho mình test thử:p, à lagabuon thử chụp vô cái mini mình xem sao, tại mình đang dùng bản lai chạy nuột quá không muốn hạ nó

galabuon

:Dcuối cùng lagabuon cũng lên tiếng cho mình test thử:p, à lagabuon thử chụp vô cái mini mình xem sao, tại mình đang dùng bản lai chạy nuột quá không muốn hạ nó

ừ. cái mail c6 nó nhận mail đầy đủ hơn - gồm mail cũ, n97 nó chỉ nhận mail ngày hiện tại trở đi thôi. để test xem cả 2 fw thế nào ...

TungBach

bản mới này có vẻ hoàn thiện hơn roài đóa:D mong bình sẽ tiếp tục phát huy đóng góp cho PV những bản FW tốt hơn:D;;);;)

binh24

bản mới này có vẻ hoàn thiện hơn roài đóa:D mong bình sẽ tiếp tục phát huy đóng góp cho PV những bản FW tốt hơn:D;;);;)

Làm mãi cũng oải chứ ! Giá có em N8 thì ... \-/

Chỉnh sửa cuối:

binh24

Nokia 5800 Next Firmware Updates: Mid November 2010

Do you believe Nokia still supporting 5800 Xpress music phone? The N8 has been released and the C7 is also available now. The Nokia team is still going to release another firmware update for the Nokia 5800XM (The top seller) during mid November 2010.

Check out the original post from the administrator of Nokia forum here
You can check the original post : HERE

Here is the comment posted Vandelay(administrator) of Nokia discussions.

Hi all,

and thank you for reporting this and giving your details about this problem.

We have been informed by Nokia that this issue will be addressed in the next sw update for the Nokia 5800. The exact date is not yet confirmed but it is estimated to be around mid-November.

=D>

mathanh

Do you believe Nokia still supporting 5800 Xpress music phone? The N8 has been released and the C7 is also available now. The Nokia team is still going to release another firmware update for the Nokia 5800XM (The top seller) during mid November 2010.

Check out the original post from the administrator of Nokia forum here
You can check the original post : HERE

Here is the comment posted Vandelay(administrator) of Nokia discussions.

Hi all,

and thank you for reporting this and giving your details about this problem.

We have been informed by Nokia that this issue will be addressed in the next sw update for the Nokia 5800. The exact date is not yet confirmed but it is estimated to be around mid-November.

=D>

nếu thật sự có, chúng ta nên giữ phần lỏi v51 của PNHT để dễ làm việc hơn, tùy biến tốt hơn, v60

ohannguyent

nếu thật sự có, chúng ta nên giữ phần lỏi v51 của PNHT để dễ làm việc hơn, tùy biến tốt hơn, v60

dù ko hiểu hết nhưng gì đc viết thì mình cũng có thể biết là x58 sẽ đc nâng cấp fw lên v60-fw chạy sym^3, cùng nền tảng với N8, C7 - ko biết thông tin này chính xác ko? Và có đáng tin ko? Nghe sao nôn quá!

ngyntom

lâu lắm rồi mới nghe 5800 có một tin đồn về firmware mới, chứ dạo này chỉ cook, hy vọng sẽ có fw mới này

mathanh

không có symbian 3^ trên 5800 đâu, nó sẻ vẩn ở nền tản hs như v51 thôi