• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

luongngocanh92

Xjn chja buon cung gja quyen .hj vog khong co
lan thu 3 . Mjh mog ban lam hoan chjnh roj hay noj dung hua truoc roj lai lam cac pan that vong.
Mjnh on dt len moj nguoj thong cam.

tốt nhất bạn hãy cook cho mình 1 cfw theo ý. cái này là niềm đam mê.k fải nhiệm vụ

trankienthuc

không biết Tùng đã lam CFW xong chưa nhỉ. nôn quá.
có ai có thông tin gì của Tùng không vậy

hiepkhach94

sao camera 5800 chỉnh flash ko đc, flash sáng lên trước khi chụp nên sáng lên cũng như ko
với ko xóa đc 1 số file ảnh , nó cứ báo lỗi hệ thống

vantien22995

máy mình 5530 rm-504_v40.0.003 gốc của nokia có dùng được cfw này không vậy , down bản rof2 về thấy v32.0.007 ??

lendoc

máy mình 5530 rm-504_v40.0.003 gốc của nokia có dùng được cfw này không vậy , down bản rof2 về thấy v32.0.007 ??

dùng được nka pạn..
B1: tải core của ver 40.0.003 về and tải luôn 1 trong 3 cái rofs2 của máy bạn đang dùng
B2: đổi tên rofs2 thành RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 là flash được ( mẹo : có thể nhấn chuột phải zô file rofs2 chọn remame sao đó xóa hết tên và copy dán cái dòng ở trên vào..nếu bạn sợ sai xót )

vantien22995

dùng được nka pạn..
B1: tải core của ver 40.0.003 về and tải luôn 1 trong 3 cái rofs2 của máy bạn đang dùng
B2: đổi tên rofs2 thành RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 là flash được ( mẹo : có thể nhấn chuột phải zô file rofs2 chọn remame sao đó xóa hết tên và copy dán cái dòng ở trên vào..nếu bạn sợ sai xót )

Thanks !! Thấy bản này good , lầ̀n đầu flash chưa có kinh nghiệm , thử đã

firerock07

Cho mình hỏi bản này X6 có cắm TV dc ko vậy? Tại mình cắm nó ko ra mặc dù là trên Đt nó có biểu tượng đã kết nối TV. Chỉ dùm mình nha

Chỉnh sửa cuối:

lebonghoatan

Mình thích 1 cái font khác, nhưng khi cho vô thì mấy cái kí tự belle nó hiện tùm lum ah. giờ mình muốn chỉnh cái font đó để hiện dc kí tự belle hoặc xóa luôn cái mod belle thì làm sao. Hoặc bạn nào có cái font Sym^3 add mấy cái kí tự belle này thì cho mình xin luôn.
Tks all.

datvietdatviet

Đã fix đc lỗi ký tự belle trong danh bạ và photos chưa bạn ơi.mình để ngôn ngữ việt tr0ng db và ptos toàn ký tự lin tin

Status
Không mở trả lời sau này.