• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

jesse2

bao giờ cho ra bản v5 bạn ơi???? bản này dùng rất tốt hiện mình đang dùng x6

shkhlm

vậy à , nếu vậy làm sao cho nó hiển thị đc lời ? Có tải lời bài hát như ttpod k ?

k tải đc đâu,làm cho nó hiển thị bạn vào trình nghe nhạc->tuỳ chọn->hiển thị lời bài hát vs những bài có lời thôi nha,còn bài k có lời sẽ k có dòng "hiển thị lời bài hát"

vantien22995

k tải đc đâu,làm cho nó hiển thị bạn vào trình nghe nhạc->tuỳ chọn->hiển thị lời bài hát vs những bài có lời thôi nha,còn bài k có lời sẽ k có dòng "hiển thị lời bài hát"

à mình thấy rùi nhưng mà sao lời bài hát toàn là lời giới thiệu hay trang wep mình dowload k à , bác có cách làm sao bài nào cũng có thể hiển thị lời đc k ?

shkhlm

à mình thấy rùi nhưng mà sao lời bài hát toàn là lời giới thiệu hay trang wep mình dowload k à , bác có cách làm sao bài nào cũng có thể hiển thị lời đc k ?

cái này thì bạn phải chỉnh sửa từ bài hát gốc chứ,cái này mìk cũng k rõ lắm,sr bạn na

vantien22995

bản này tuy mình thấy mượt nhưng còn đôi chút lỗi , như : khi xóa chữ hay văn bản thì ấn giữ nút xóa k đc phải nhấp nhấp mới xóa đc , khi xóa hình đôi hoặc video đôi khi hay bị " bình thường : lỗi hệ thống " , còn realplayer thì k có chỗ xem liên kết luồng ....

ajinomoto1410

bản này tuy mình thấy mượt nhưng còn đôi chút lỗi , như : khi xóa chữ hay văn bản thì ấn giữ nút xóa k đc phải nhấp nhấp mới xóa đc , khi xóa hình đôi hoặc video đôi khi hay bị " bình thường : lỗi hệ thống " , còn realplayer thì k có chỗ xem liên kết luồng ....
lỗi thứ nhất theo mình ko phải lỗi vì xưa nay đến h nó thế :D qua bao nhiêu cfw đều như vậy :"> lỗi thứ 2 mình ko thấy :D lỗi thứ 3 ok :D

atrau

Cái này thì bạn sửa trên PC cho tiện, bạn phải kiếm lời bài hát (cái này quá đơn giản rồi) trước, kích phải chuột vào file nhạc rồi chọn properties, chuyển qua tab summary rồi kích vào nút advanced sẽ hiện ra phần thông tin của bài hát. Bạn paste lời bài hát vào phần value của dòng lyric là được. Các thông tin của bài hát cũng nằm trong này, bạn sửa thế nào cũng được.

lendoc

có ai cho mình hỏi chip set của 5800 trong FW này có thể ép xung lên được bao nhiêu vậy..nếu có thì anh tùng hoặc bro nào làm ơn chỉ em cách cho nó chạy 400mhz (max của nó là 434 từ FW gốc ver 30) nhưng em kiểm tra thì thấy nó chỉ chạy 192mhz ah..trên mấy diễn đàn khác có đăng những phần mềm over clock cho 5800 nhưng mà em thấy ghê wá..max của nó có 434mhz àh mà nghe quảng cáo là khi cài mấy cái đó zo thì sẽ nâng lên 600mhz..hi vọng được giúp sớm..tkkkk

shkhlm

có ai cho mình hỏi chip set của 5800 trong FW này có thể ép xung lên được bao nhiêu vậy..nếu có thì anh tùng hoặc bro nào làm ơn chỉ em cách cho nó chạy 400mhz (max của nó là 434 từ FW gốc ver 30) nhưng em kiểm tra thì thấy nó chỉ chạy 192mhz ah..trên mấy diễn đàn khác có đăng những phần mềm over clock cho 5800 nhưng mà em thấy ghê wá..max của nó có 434mhz àh mà nghe quảng cáo là khi cài mấy cái đó zo thì sẽ nâng lên 600mhz..hi vọng được giúp sớm..tkkkk
lừa đời đấy,k cải thiện đc hơn đâu,hại máy

Status
Không mở trả lời sau này.