• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

yellowcricket90

Bác cứ làm tròn bổn phận đi, ae cố gắng kìm nén chờ bản 5 1 thời gian nữa vậy, hy vọng là gần tết có X_X

lendoc

có bro nào tách cái theme Blank trong FW này ra dùm em duoc không em thích quá mà hok biết làm..làm ơn giúp dùm nha..thank nhiu

lendoc

có bro nào tách cái theme Blank trong FW này ra dùm em duoc không em thích quá mà hok biết làm..làm ơn giúp dùm nha..thank nhiu

sao hk ai giúp em hết vậy..có thể chỉ em cách bung FW ra không..em dung NokiaEditor Beta7 giai nen ra ma hk thấy gi hết

annton

sao hk ai giúp em hết vậy..có thể chỉ em cách bung FW ra không..em dung NokiaEditor Beta7 giai nen ra ma hk thấy gi hết
bạn down NFE về tìm đến Resource/skin (tìm tên của theme blank) tiếp đến vào private/10207114/import/(tìm tên của theme blank). copy tên của theme blank của cả 2 thư mục vào CFW của bạn là ok

binh0x

cai conversation cua~ x6 file tap to unlock hk piết có ai bị như mình k.phần tin nhắn gửi đi và nhận k xem kẻ nhau theo thứ tự mà tin nhắn gửi nằm về phía dưới...tin nhận được nằm phía trên....có cách nào fix lổi đó k ạ.
chủ thớt hướng dẫn mình đổi sang full icon N8 duoc k ạ.

cdt01k10

A e thông cảm nhé ! Mình thành thật xl, Chiều qua ông mình mất nên phải về quê, sáng nay mình vội bắt xe về quê đưa tang ông.Bản 05 đành hẹn mọi ng vào thời gian khác !
Mình tạm thời mở lại Topic cho a e thảo luận thắc mắc các vấn đề liên quan tới CFW thôi nhé ! Còn bản 05 mình hẹn vào thời gian tới vậy .

Xjn chja buon cung gja quyen .hj vog khong co
lan thu 3 . Mjh mog ban lam hoan chjnh roj hay noj dung hua truoc roj lai lam cac pan that vong.
Mjnh on dt len moj nguoj thong cam.

kkazals

sao mình flash vào thì máy bị mất nguồn ak. Có bạn nào hướng dẫn mình với . thanks trước nha. Mình hơi gà vụ này .

ducmo123

hik, mình dùng thấy rất ổn định, nhưng cái agribank banking.jad cứ dùng là bị out ngay. ai biết giúp minh với. mình xùng x6-RM559

Status
Không mở trả lời sau này.