• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

x096485

thấy mọi ngươi tin tưởng vậy. hi vọng lần này thanh tùng ko làm mọi người thất vọng

boyngugat0it

Bản này mình xài okie dùng tuyệt vời ngay từ lúc mới ra, cũng cách đây 4 tháng rồi thỳ phải, hem vấn đề rì hết nhưng mấy ngày gần đây đột nhiên thỉnh thoảng loa trong lại mất,restart lại lại được, chả hiểu sao nữa...:|

x096485

xong rùi đó. chỉ con 4h nữa xem co tin tưởng nổi ko. người như vậy mà trở thành moder mới ghê chứ. mod cfm thì tốt,còn lời nói thì cứ như cùi bắp.

ThanhTungHT

Active Member
A e thông cảm nhé ! Mình thành thật xl, Chiều qua ông mình mất nên phải về quê, sáng nay mình vội bắt xe về quê đưa tang ông.Bản 05 đành hẹn mọi ng vào thời gian khác !
Mình tạm thời mở lại Topic cho a e thảo luận thắc mắc các vấn đề liên quan tới CFW thôi nhé ! Còn bản 05 mình hẹn vào thời gian tới vậy .

Chỉnh sửa cuối:

chipheoc6

A e thông cảm nhé ! Mình thành thật xl, Chiều qua ông mình mất nên phải về quê, sáng nay mình vội bắt xe về quê đưa tang ông.Bản 05 đành hẹn mọi ng vào thời gian khác !
Mình tạm thời mở lại Topic cho a e thảo luận thắc mắc các vấn đề liên quan tới CFW thôi nhé ! Còn bản 05 mình hẹn vào thời gian tới vậy .

vậy là a e đã mong chờ trong hư vô rồi.xin lổi vì đời a e quá đen khi đã kì vọng.X-(

thanh1990t

thành thật cũng xin chia buồn cùng bồ tèo, và tiện thể mình cũng nói cho các mem là bây gjờ thanhtung đang có chuyện buồn, bản 05 đang dở dang vì gia đình bạn có việc. Nên các mem đừng thúc giục nữa. Hãy kiên nhẫn, chờ đợi, và chia buồn cùng tùng.

datvietdatviet

ThanhTung này đúng là lý do to hơn lý trấu :D hi vọmg lần sau bạn chắc chắn hãy thông báo đừng tắc cú như thế.
Xin chia buồn cùng bạn và gia đình !

trankienthuc

Xin chia buồn cùng gia đình Tùng nha
cố gắn sắp sếp up FW 5 trong dịp tết xem kịp không Tùng ơi. mọi người đang nôn lắm

whithme

Xin gửi lời chia buồn tới pro cùng toàn thể gia đình

0902123007

chia buồn cùng gia đình Thanh Tung nha :(
mọi người cũng mong bản 05 lắm nhưng mà bản cũ vẫn dùng ngon lên chủ thớt cứ từ từ khi nào thoải mái thì post cũng đc.
mọi ngưới cũng phải thông cảm chỉ lên bàn về cfw no cmt linh tinh nha ! thank!

shkhlm

hi vọng nhiều thì thất vọg cũng nhiều. xin chia buồn cùng bạn và gia đình :((

Status
Không mở trả lời sau này.