• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tampro91

hàng có chưa a tùng,e nóng lòng muốn test thử quá, a bỏ icon Glossy vào nha.thank anh nhiều

chipheoc6

từ sáng tới giờ vào k biết bnhieu lần rùi mà vẫn chưa thấy Tùng động tĩnh gì:(

x096485

chắc như lần trước ùi. các bạn đừng hi vọng gì ở 1 người ko giữ lời như vậy.

x096485

quả thực thanh tung giỏi cfm,but hơi ngạo mạng,ko giữ lời,thời còn duy thanh,duy thanh nói là có. còn.....

0902123007

đúng ùi có mà dùng là ok rồi ngta bận thì up sau mình chỉ là lấy dùng thôi hok đc nói xấu ng # :D

JohnyNguyen

chủ nhật rùi hok pít có hàng chưa đây a tùng;;)

hàng có chưa a tùng,e nóng lòng muốn test thử quá, a bỏ icon Glossy vào nha.thank anh nhiều

đang chờ đây!

Hóng từ sáng tới giờ mà vẫn chưa thấy bác Tùng động tĩnh gì cả :((

hix..có khi nào như lần trước hk..mất tích tới qua tết

từ sáng tới giờ vào k biết bnhieu lần rùi mà vẫn chưa thấy Tùng động tĩnh gì:(

Mấy bạn lạ ghê :ar! Tết nhất tới nơi rồi,chủ thớt cũng là người,cũng phải có quyền đi chơi bời chứ đâu phải lúc nào cũng online mà up up up cho các bạn được đc đâu :|

i need you !!!!!!!!!
Need là thèm muốn >:) Có ng "thèm muốn" Tmod ThanhTung kìa X_X=))=))=))
Bung rofs2 ra rồi bạn tìm trong rofs2/resource/apps.

r01 la file nào vậy bạn? mình chỉ thấy r96 thôi
LÀ cái file popupclock.r01 ý ++ Nếu cậu chỉ dùng tiếng Việt thôi thì cần gì sửa cái file .r01 làm gì,sửa cái .r96 là đủ rồi >"<

x096485

quả thực thanh tung giỏi cfm,but hơi ngạo mạng,ko giữ lời,thời còn duy thanh,duy thanh nói là có. còn.....

do thanh tung nói là hôm nay post mà, chứ có phải mọi người ép đâu. mà đã nói thì phải giữ lời chứ.

tampro91

Mấy bạn lạ ghê :ar! Tết nhất tới nơi rồi,chủ thớt cũng là người,cũng phải có quyền đi chơi bời chứ đâu phải lúc nào cũng online mà up up up cho các bạn được đc đâu :|
thì tại vì thấy chủ thớt hứa là hôm nay có nên mới ngồi chờ đây:((

MinhThang

Manager
haiz mấy ông này làm nhớ DuyThanh quá . CFW thì ko của ai tốt bằng của DT

Đây là Topic chia sẻ các CFW nha bạn, không phải chỗ để so sánh hay đánh giá tốt xấu? Chắc gì bạn đã biết được cái nào hơn cái nào mà phát biểu như vậy? Dẫu có cũng chỉ là cảm nhận cá nhân mà thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.