• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nickname91

ROFS2 FILE 5230 RM-588 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD
+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock : Click here
+ RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Binh24 Click here Link Mediafire Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình!
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành: RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.
Bác ơi e down cái này về xong rùi làm ntn nữa hả bác?e newbie mong bác chỉ giúp...e đọc nhiểu hướng dẫn rùi nhưng vẫn hok biết phải làm từng bước ntn

quyvuong888

cho tớ hỏi...1 số fw tớ tự c00k belle thì khi nt kon trỏ văn bản mỗi khi nhập kí tự là dài ra...cho xin hướng giải quyết....tks!

quyvuong888

tớ vẫn dùng của kfc đây. Nhưng khi nhắn tin thi lỗi như trên
à...xin cái bộ icon của theme này

nguyenhung15692

ROFS2 FILE 5230 RM-588 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD
+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock : Click here
+ RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Binh24 Click here Link Mediafire Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình!
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành: RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.
Bác ơi e down cái này về xong rùi làm ntn nữa hả bác?e newbie mong bác chỉ giúp...e đọc nhiểu hướng dẫn rùi nhưng vẫn hok biết phải làm từng bước ntn
;;) bạn chịu khó đọc lài toàn bộ ở #1 là làm đc. không thì pm yahoo mình chỗ nào biết thì mình hướng dẫn cho. nguyenhung.15692

lendoc

có ai cho mình xin cái theme Nokia Blank của FW này được hok..mình hk biết bung FW ra..thank nhieu

Radium

Moderator
sau khi mình flash bản mod navigator belle của nhockfc thì ngoài màn hình chờ tap to unlock k hiện lên báo cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn đến. nhờ pro chỉ mình cách khắc phục lỗi trên với. thank nhiều!! :)

akirakudo

bản này em cài cái office suite vào thì nó báo file in use,nhưng tìm mãi ko thấy có trong máy :|
với lại cài 1 số game như bounce touch và xdancery thì nó báo lỗi chứng chỉ
mấy anh có cách nào khắc phục chỉ giúp em với :)

Demonst

minh Flash không được bạn ơi, mình đổi thành ( RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 ) mà không được

thanh1990t

bản này em cài cái office suite vào thì nó báo file in use,nhưng tìm mãi ko thấy có trong máy :|
với lại cài 1 số game như bounce touch và xdancery thì nó báo lỗi chứng chỉ
mấy anh có cách nào khắc phục chỉ giúp em với :)

Bạn đã mở Install Sever RP+ và Open4all RP+ trong Rompatcher chưa? Màu xanh là ok, nếu ko đc thì bạn thử flash lại xem sao ?

shkhlm

các brồ cho mình hỏi,mình muốn chạy ản danh bạ và tin nhắn thì phải làm thế nào

Status
Không mở trả lời sau này.