• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

hay quá. thế là tuần này có theem niềm vui ruifffff. thnakkkk
S^3 shortcut

Chỉnh sửa cuối:

onlyme1989

Xin hỏi có cách nào bỏ ovi map đi không nhỉ, mình đang xài 5233, ko có GPS nên map cũng đâu làm được gì, muốn bỏ đi cho gọn :)

nguyenlang90

Xin hỏi có cách nào bỏ ovi map đi không nhỉ, mình đang xài 5233, ko có GPS nên map cũng đâu làm được gì, muốn bỏ đi cho gọn :)
bạn bung rosf2 ra rùi dùng seach tren pc đánh chữ ovi map nó tìm kiếm xong rùi xoá đi xem có đc ko ,theo mình thì nên để lại cho nó luật vì đâu mất cái gì đâu mà vương víu chứ

funnyclock

Không cần cái gì thì xóa đi, cần cái gì thì add thêm vào! không quá dung lượng tối đa là được!

bom1973

mai bạn ra bản mới sớm tí nha hjhj flash 1 bản ổn định rùi đi học nữa hihi

đúng ý mình. Sắp phải đeo gông rồi. Năm cuối cấp học hành nhọc wa. KO biết bao giờ đi làm như bác tùng đây. Hix. Cả hè lọ mọ cook rồi flash mà nhanh wá.muốn nghỉ tiếp mãi luôn khỏi học.

nguyenlang90

mấh ngày nay tên tùng trốn mất hút kô thấy online j hết potay ko biết bản chính thức thế nào đây:p

funnyclock

Ngày mai mong là có hàng sớm, chắc hắn "thủ" từ lâu rồi nhưng chọn ngày để ra ấy mà! Như kiểu chọn ngày mổ để ấy >:)>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.