• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bom1973

Tình hình là Chủ nhật mình sẻ Up bản 03 chính thức nhé ! ^^

tin vui về rồi bà con ơi. trông đợi miết cũng có tin vui mong sớm ra.
Ps: nguyenlang90 lỗi mặt cười do font chữ đó. Hãy sử dụng font androi của duythanh là được a. Bác vurain84 cũng nói như thê đó

bom1973

À đúng rồi. Tùng hình như bản test 03 này lại ko xài được mod đèn lim dim của winmax nữa đó. Fix lun nhá.

ThanhTungHT

Active Member
À đúng rồi. Tùng hình như bản test 03 này lại ko xài được mod đèn lim dim của winmax nữa đó. Fix lun nhá.

Bản này 03 Test.Đã có lim dim màn hình + Lim dim đèn phím cứng trước khi tắt rồi bạn !

nguyenlang90

tin vui về rồi bà con ơi. trông đợi miết cũng có tin vui mong sớm ra.
Ps: nguyenlang90 lỗi mặt cười do font chữ đó. Hãy sử dụng font androi của duythanh là được a. Bác vurain84 cũng nói như thê đó
rùi vậy kow cần tách icon n8 nữa nhé

@ ThanhTungHT:b cho tớ hỏi sao CFW này lại k có hiệu ứng ở menu nhỉ? :(
ak,bạn làm thế nào mà nút gọi lại có hình trái tim vậy :)

adxv

Bac T cho cái cảm ứng mượt vào, em thấy cảm ứng bản 02 ko nuột bằng bản CFW Deviant FINAL cua NguyenDuyThanh.
E xjn góp ý ạ!!!!!!!!!!!

nguyenlang90

Bac T cho cái cảm ứng mượt vào, em thấy cảm ứng bản 02 ko nuột bằng bản CFW Deviant FINAL cua NguyenDuyThanh.
E xjn góp ý ạ!!!!!!!!!!!
đã xài bản test 03 chưa mà nhận xét vậy bạn tùng lại la cho bây giờ ,nếu ko đc bằng divian thì bạn xài divian đi

nguyenlang90

thông báo tin mừng đã fix đc BT rùi ,tùng chỉ fix hết mấy lỗi nhỏ kia nữa là bản 03 hòan hảo rùi nhé

bom1973

thông báo tin mừng đã fix đc BT rùi ,tùng chỉ fix hết mấy lỗi nhỏ kia nữa là bản 03 hòan hảo rùi nhé

2 ông này im ỉm fix lỗi bt ok rùi hả. Đúng là tin vui. Flash 03 final xong mang ra quán bán lại chắc cũng lên được vài giá đấy nhỉ ae. Keke

adxv

đã xài bản test 03 chưa mà nhận xét vậy bạn tùng lại la cho bây giờ ,nếu ko đc bằng divian thì bạn xài divian đi

Đừng nói tui thế! Xài đk gần 1 tuần rùi bác ạ, hiện tại vẫn đag dùng ^^.CFW của bác T tui kết nhất. Xài từ bản đầu đến bản hiện tại bi h of bác T. tất nhiên là có xài qua một số FW khác nên tui mới có ý kiến đóng góp để bác T hoàn thiện hơn!!!!!!!!! Ko bằng người ta thì ko đk phấn đấu vượt người ta à!
Chắc bác là Fan ruột of bác T....cho e xin lỗi!!!!!!:D

Status
Không mở trả lời sau này.