• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhphu18

tùng ơi mình đưa bàn phím gốc vào thì bị lỗi mất một nút ở tiếng việt, có cách nào fix không, thanks tùng nhiều

huyhieu901

mấy bạn cho mình hỏi ngoài luồng tí nha. Aj chỉ mình cách bung file rofs2 chèn effect khác vào được kô mà xài phần mềm nào vậy nhỉ.mình chưa làm bao jờ nên gà lắm aj bày giúp mình nha. Thank nhiuuuuuuuạmấy bạn cho mình hỏi ngoài luồng tí nha. Aj chỉ mình cách bung file rofs2 chèn effect khác vào được kô mà xài phần mềm nào vậy nhỉ.mình chưa làm bao jờ nên gà lắm aj bày giúp mình nha. Thank nhiuuuuuuu

Luu_Tan_Vu

Chán quá.Lại phải chờ thêm nữa rùi T.T .Không biết ngày mai có bản mới không nữa.

vì hôm qua mình ra svip và vì công việc nên hoãn ra.03 chắc sẽ đột phá về ram pin và tốc độ.

Luu_Tan_Vu

Chán quá.Lại phải chờ thêm nữa rùi T.T .Không biết ngày mai có bản mới không nữa.

vì hôm qua mình ra svip và vì công việc nên hoãn ra.03 chắc sẽ đột phá về ram pin và tốc độ.m

huyhieu901

có ai bày mình cái này với mình bung được file rofs2 ra rồi mà đóng gói lại thế nào vậy nhỉ? ai chỉ mình tỉ mỉ tí nha làm theo hướng dẫn mà ko6 được???????

Sanvu88

Member
có ai bày mình cái này với mình bung được file rofs2 ra rồi mà đóng gói lại thế nào vậy nhỉ? ai chỉ mình tỉ mỉ tí nha làm theo hướng dẫn mà ko6 được???????
Nhấn vào nút repack là được. Mà sau khi bung thì không được tắt phần mềm đi thì mới repack đc.

Luu_Tan_Vu

i Chắc chưa ai có mod sáng đèn xanh khi sạc và tắt khi sạc đầy. Thế có gọi là mod khủng k ta

traicauhd

Ko khug nhug minh thay mod nhu vay cug rat hay? Mot chuc nang thog bao khj sac? Chja se cho minh nhe?

nguyenlang90

vurian giup mình chút sửa cái lỗi mặt ̉ cười bản test 03 của tùng đc kô ,mìnn thấy còn lỗi đấy là ok rùi wăng bộ icon n8 từ bản 02 sang nữa là ok rùi ,lỗi bt mình đã tách đc mod fix ok rùi

Status
Không mở trả lời sau này.